వెబ్ సిరీస్‌లపై ఆసక్తి ఉన్న యంగ్ హీరో?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2021-11-23T14:34:05+05:30 IST

కరోనా మంచిదే అయినా OTT విషయాలపై ప్రజల ఆసక్తి బాగా పెరిగింది. OTT మార్కెట్ కూడా భారీగా విస్తరిస్తోంది. అన్ని భాషల హీరోలు OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌పై మొగ్గు చూపుతున్నారు. OTT కొత్త ఆలోచనలతో ముందుకు వచ్చే చాలా మందిని తీసుకువస్తుంది. కమర్షియల్ సినిమాలకు థియేటర్లు ఉన్నాయి. కానీ చాలా మంది హీరోలు ప్రయోగాత్మక చిత్రాలకు OTT ఉత్తమమని అభిప్రాయపడ్డారు. అంతేకాదు ఓటీటీ సినిమాలు కూడా మంచి వసూళ్లను రాబడుతుండడంతో యువ హీరోలు ఓటీటీపై మక్కువ చూపుతున్నారు.

వెబ్ సిరీస్‌లపై ఆసక్తి ఉన్న యంగ్ హీరో?

కరోనా మంచిదే అయినా OTT విషయాలపై ప్రజల ఆసక్తి బాగా పెరిగింది. OTT మార్కెట్ కూడా భారీగా విస్తరిస్తోంది. అన్ని భాషల హీరోలు OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌పై మొగ్గు చూపుతున్నారు. OTT కొత్త ఆలోచనలతో ముందుకు వచ్చే చాలా మందిని తీసుకువస్తుంది. కమర్షియల్ సినిమాలకు థియేటర్లు ఉన్నాయి. కానీ చాలా మంది హీరోలు ప్రయోగాత్మక చిత్రాలకు OTT ఉత్తమమని అభిప్రాయపడ్డారు. అంతేకాదు ఓటీటీ సినిమాలు కూడా మంచి వసూళ్లను రాబడుతుండడంతో యువ హీరోలు ఓటీటీపై మక్కువ చూపుతున్నారు. నాగ చైతన్య హారర్ వెబ్ సిరీస్‌తో డిజిటల్ రంగ ప్రవేశం చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు ఈ జాబితాలో నితిన్ కూడా చేరిపోయాడు. త్వరలో ఓటీటీ కోసం ఓ సినిమా లేదా వెబ్ సిరీస్ చేయబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి.

ప్రస్తుతం నితిన్ ‘మాచర్ల నియోజకవర్గం’ అనే వెరైటీ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు. ఈ సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. ఈలోగా మంచి కథల కోసం వెతుకుతున్నాడు. ఓటీటీకి సరిపోయే మంచి కథ వచ్చినా నటించేందుకు సిద్ధమని సన్నిహితులతో అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తం చేశాడు. వెబ్ సిరీస్‌లతో పాటు వెబ్ సినిమాల్లోనూ నటించేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. మంచి పాత్రతో వస్తే ఏ కథకైనా ఓకే అంటున్నారు రచయితలు. అంతేకాదు తానే నిర్మించేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. మొత్తానికి నితిన్ ఓటీటీ ప్లాట్‌ఫామ్‌లోకి అడుగుపెట్టాలని అనుకోవడం అభినందనీయం. మరి ఇది ఎప్పుడు కార్యరూపం దాలుస్తుంది?

నవీకరించబడిన తేదీ – 2021-11-23T14:34:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *