అలియా భట్ : 15 నిమిషాలకు రూ.5 కోట్లు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2021-11-30T15:42:45+05:30 IST

బాలీవుడ్‌లో మోస్ట్ వాంటెడ్ హీరోయిన్ అలియా భట్. అమ్మడి క్రేజ్ తగ్గడానికి ఆమె పారితోషికం ఉంటుంది. అలాంటి బ్యూటీ ఇప్పుడు రాజమౌళి క్రేజీ మల్టీ స్టారర్ ‘RRR’లో రామ్ చరణ్ సరసన సీత పాత్ర కోసం ఆసక్తిని రేకెత్తించింది. దాని ప్రకారం సినిమాలో ఆమె స్క్రీన్ ప్రెజెన్స్ మెప్పిస్తుంది. మరి అలాంటి బ్యూటీ ‘RRR’ సినిమాకు ఏ రేంజ్ లో పారితోషికం అందుకుందో అని అందరిలో ఆసక్తి నెలకొంది. ఫిల్మ్ నగర్ సమాచారం ప్రకారం.. ‘RRR’ సినిమా మొత్తంలో ఆమె కేవలం 15 నిమిషాలే కనిపిస్తుందట.

అలియా భట్ : 15 నిమిషాలకు రూ.5 కోట్లు?

బాలీవుడ్‌లో మోస్ట్ వాంటెడ్ హీరోయిన్ అలియా భట్. అమ్మడి క్రేజ్ తగ్గడానికి ఆమె పారితోషికం ఉంటుంది. అలాంటి బ్యూటీ ఇప్పుడు రాజమౌళి క్రేజీ మల్టీ స్టారర్ ‘RRR’లో రామ్ చరణ్ సరసన సీత పాత్ర కోసం ఆసక్తిని రేకెత్తించింది. దాని ప్రకారం సినిమాలో ఆమె స్క్రీన్ ప్రెజెన్స్ మెప్పిస్తుంది. మరి అలాంటి బ్యూటీ ‘RRR’ సినిమాకు ఏ రేంజ్ లో పారితోషికం అందుకుందో అని అందరిలో ఆసక్తి నెలకొంది. ఫిల్మ్ నగర్ సమాచారం ప్రకారం.. ‘RRR’ సినిమా మొత్తంలో ఆమె కేవలం 15 నిమిషాలే కనిపిస్తుందట. అందుకు గాను ఆమె షాకింగ్ రెమ్యూనరేషన్ అందుకుందని తెలుస్తోంది.

అలియా భట్ కేవలం 10 రోజులు మాత్రమే ‘RRR’ షూటింగ్‌లో పాల్గొంది. 5 కోట్ల పారితోషికం అందుకున్నట్లు సమాచారం. నెలల తరబడి బాలీవుడ్ షూటింగుల్లో పాల్గొంటున్న ఆమె.. రూ.లక్ష రెమ్యునరేషన్ అందుకుంటుంది. 10 కోట్లు మాత్రమే. ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ సినిమాకు ఇంత భారీ మొత్తంలో రెమ్యూనరేషన్‌ అందుకోవడం అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది కానీ ఈ సినిమాలో ఆమె పాత్రకు ఇంత ప్రాధాన్యత ఉందని, అందుకు ఇంత పారితోషికం ఇచ్చారని అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2021-11-30T15:42:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *