భీమ్లా నాయక్: రాజేంద్రప్రసాద్ సీరియస్ రోల్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2021-11-30T16:34:58+05:30 IST

నటుడు రాజేంద్రప్రసాద్ ఒకప్పుడు టాలీవుడ్‌లో నెం.1 కామెడీ హీరో. క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా మారినప్పటికీ కామెడీ టైమింగ్‌లో మాత్రం వెనకడుగు వేయలేదు. తండ్రి, తాత, మరికొందరు ప్రత్యేక పాత్రలు పోషిస్తున్నా దానికి తనదైన కామెడీ మార్క్‌ ఉండాలి. అయితే ఇప్పుడు తొలిసారిగా ఓ క్రేజీ సినిమాలో ఫుల్ సీరియస్ రోల్ లో కనిపించబోతున్నాడని అంటున్నారు. ఆ సినిమా పవర్ స్టార్ ‘భీమ్లా నాయక్’ కావడం విశేషం.

భీమ్లా నాయక్: రాజేంద్రప్రసాద్ సీరియస్ రోల్?

నటుడు రాజేంద్ర ప్రసాద్ ఒకప్పుడు టాలీవుడ్‌లో నెం.1 కామెడీ హీరో. క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా మారినప్పటికీ కామెడీ టైమింగ్‌లో మాత్రం వెనకడుగు వేయలేదు. తండ్రి, తాత, మరికొందరు ప్రత్యేక పాత్రలు పోషిస్తున్నా దానికి తనదైన కామెడీ మార్క్‌ ఉండాలి. అయితే ఇప్పుడు తొలిసారిగా ఓ క్రేజీ సినిమాలో ఫుల్ సీరియస్ రోల్ లో కనిపించబోతున్నాడని అంటున్నారు. ఆ సినిమా పవర్ స్టార్ ‘భీమ్లా నాయక్’ కావడం విశేషం. ఇందులో విచిత్రమైన రాజకీయ నాయకుడిగా నటిస్తున్నాడు. ‘అయ్యప్పనుమ్ కోషియుమ్’ మలయాళ చిత్రానికి రీమేక్ అనే సంగతి తెలిసిందే. ఒరిజినల్ వెర్షన్‌లో ఆ పాత్రను ‘అలెన్సియర్ లే లోపెజ్’ పోషించారు. కోషి సపోర్టింగ్ రోల్ కొన్ని సన్నివేశాల్లో కనిపించినా.. అందరికీ తెలిసిందే.

ఇక ‘భీమ్లా నాయక్’ విషయానికొస్తే.. రానాగా నటించిన డేనియల్ శేఖర్ కు సపోర్ట్ చేసే పాత్రలో రాజేంద్రప్రసాద్ తనదైన శైలిలో నటించి మెప్పించబోతున్నట్లు సమాచారం. అయితే ఇది పూర్తిగా సీరియస్‌గా మారనుంది. త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో రాజేంద్రప్రసాద్ చాలా సినిమాల్లో నవ్వులు పూయించిన సంగతి తెలిసిందే. కానీ త్రివిక్రమ్ మాత్రం ‘భీమ్లా నాయక్’ సినిమాలో రాజేంద్రప్రసాద్ పాత్రను విభిన్నంగా పోషించాడు. ఒకరకంగా చెప్పాలంటే ఆ పాత్రలో రాజేంద్రప్రసాద్ తన నటుడి విశ్వరూపం చూపిస్తాడు. మరి ఈ వార్తల్లో నిజమెంతో తెలియాలంటే వచ్చే ఏడాది జనవరి 12 వరకు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2021-11-30T16:34:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *