పూజ కోసం ఎదురుచూస్తున్న రష్మిక? | రష్మిక మందన్నకు పూజ హెగ్డేస్ టాప్ బ్రాండ్స్ krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2021-12-19T14:40:58+05:30 IST

పూజా హెగ్డే, రష్మిక మందన్న టాలీవుడ్‌లో టాప్ స్టార్స్‌గా పోటీ పడుతున్నారు. ఇద్దరూ టాప్ హీరోలతో ఛాన్స్‌లు దక్కించుకుంటూ బిజీగా ఉన్నారు. బాలీవుడ్‌లోనూ తమ సత్తా చాటుతున్నారు. అయితే ఈ విషయంలో రష్మిక కంటే పూజ ఎక్కువ చదివింది. పూజకు యూత్‌లో మంచి ఫాలోయింగ్ ఉంది. ఇప్పుడు ఆ జోరులోకి రష్మిక అడుగుపెట్టింది. సినిమాపై క్రేజ్‌ను మరింత పెంచుతోంది. అయితే రష్మిక మాత్రం పూజా హెగ్డేకి ఓ విషయం చెబుతోందని సోషల్ మీడియా ఫిర్యాదు చేస్తోంది.

పూజ కోసం ఎదురుచూస్తున్న రష్మిక?

పూజా హెగ్డే, రష్మిక మందన్న టాలీవుడ్‌లో టాప్ స్టార్స్‌గా పోటీ పడుతున్నారు. ఇద్దరూ టాప్ హీరోలతో ఛాన్స్‌లు దక్కించుకుంటూ బిజీగా ఉన్నారు. బాలీవుడ్‌లోనూ తమ సత్తా చాటుతున్నారు. అయితే ఈ విషయంలో రష్మిక కంటే పూజ ఎక్కువ చదివింది. పూజకు యూత్‌లో మంచి ఫాలోయింగ్ ఉంది. ఇప్పుడు ఆ జోరులోకి రష్మిక అడుగుపెట్టింది. సినిమాపై క్రేజ్‌ను మరింత పెంచుతోంది. అయితే పూజా హెగ్డేతో రష్మికకు సమస్య వచ్చిందని గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. పూజా బ్రాండ్స్‌లో రష్మిక మందన్న దూసుకుపోతోందని టాక్. మన హీరోయిన్లు సినిమాల్లో నటిస్తూ టాప్ బ్రాండ్లకు అంబాసిడర్లుగా వ్యవహరిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

తాజాగా రష్మిక ఓ ప్రముఖ మొబైల్ కంపెనీకి బ్రాండ్ అంబాసిడర్‌గా మారింది. నిజానికి ఈ ఆఫర్ పూజా హెగ్డేకి వెళ్లింది. కానీ పూజ రూ. 2 కోట్లు కోట్ చేశారు. కానీ రష్మిక రూ. 50 లక్షలకు చేస్తానని చెప్పడంతో ఆ బ్రాండ్ రష్మిక చేతిలోకి వెళ్లిపోయింది. దీంతో రష్మిక తక్కువ రెమ్యూనరేషన్లకు అంగీకరిస్తోందని తెలిసి పూజాకి సంబంధించిన కొన్ని టాప్ బ్రాండ్లు ఆమె వద్దకు వెళ్తున్నాయి. దాంతో పూజకు వెళ్లే బ్రాండ్లను రష్మిక తన ఖాతాలో వేసుకుంటోంది. మరి దీనిపై పూజా హెగ్డే ఎలా స్పందిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2021-12-19T14:40:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *