రవితేజ సినిమాలో పాయల్ స్పెషల్ సాంగ్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2021-12-20T14:20:34+05:30 IST

ప్రస్తుతం మాస్ మహారాజా రవితేజ సినిమాల లైన్ అప్ మనసుకు హత్తుకునేలా ఉంది. చేతిలో అరడజనుకు పైగా సినిమాలున్నాయి. మూడు సినిమాలు సెట్స్‌పై ఉన్నాయి. ‘ఖిలాడీ, రామారావు ఆన్ డ్యూటీ’ రెండు సినిమాలు రిలీజ్ డేట్ లాక్ చేసుకున్నాయి. వచ్చే ఏడాది జనవరి, ఫిబ్రవరి నెలల్లో వరుసగా థియేటర్లలోకి రానున్నాయి. అలాగే… రవితేజ మరో సినిమా కూడా వేసవిలో విడుదల కానుందని సమాచారం. నక్కిన త్రినాథరావు దర్శకత్వం వహించిన ‘ధమాకా’ వేసవి కానుకగా విడుదల కానుందని వినికిడి.

రవితేజ సినిమాలో పాయల్ స్పెషల్ సాంగ్?

ప్రస్తుతం మాస్ మహారాజా రవితేజ సినిమాల లైన్ అప్ మనసుకు హత్తుకునేలా ఉంది. చేతిలో అరడజనుకు పైగా సినిమాలున్నాయి. మూడు సినిమాలు సెట్స్‌పై ఉన్నాయి. ‘ఖిలాడీ, రామారావు ఆన్ డ్యూటీ’ రెండు సినిమాలు రిలీజ్ డేట్ లాక్ చేసుకున్నాయి. వచ్చే ఏడాది జనవరి, ఫిబ్రవరి నెలల్లో వరుసగా థియేటర్లలోకి రానున్నాయి. అలాగే… రవితేజ మరో సినిమా కూడా వేసవిలో విడుదల కానుందని సమాచారం. నక్కిన త్రినాథరావు దర్శకత్వం వహించిన ‘ధమాకా’ వేసవి కానుకగా విడుదల కానుందని వినికిడి. ఇందులో రవితేజ ద్విపాత్రాభినయం చేయబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రంలో ‘పెళ్లిసందడి’ ఫేమ్ శ్రీలీల కథానాయికగా నటిస్తున్నట్లు సమాచారం. మరో హీరోయిన్ కోసం మేకర్స్ వెతుకుతున్నారు.

ఇందులో స్పెషల్ సాంగ్ కోసం అనసూయని అడగలేదు. ఆ తర్వాత ఈషా రెబ్బా పేరు వినిపించింది. ఎట్టకేలకు ఇప్పుడు మరో పేరు వార్తల్లోకి ఎక్కింది. ‘ఆర్‌ఎక్స్ 100’తో టాలీవుడ్‌లో సంచలనం సృష్టించిన పెయిల్ రాజ్‌పుత్ ‘ధమాకా’ స్పెషల్ సాంగ్‌కి ఖరారు చేశారు. ఇప్పటికే రవితేజ ‘డిస్కోరాజా’లో పాయల్ హీరోయిన్‌గా నటించింది. సినిమా ఆశించిన స్థాయిలో అలరించకపోవడంతో పాయల్ కు కూడా పెద్దగా గుర్తింపు రాలేదు. ఇప్పుడు ‘ధమాకా’తో ఐటెం గర్ల్‌గా మారడం విశేషం. ‘క్రాక్’ సినిమాతో మళ్లీ ఫుల్ ఫామ్‌లోకి వచ్చిన రవితేజకు ‘ధమాకా’ సినిమా ఏ మేరకు పేరు తెచ్చిపెడుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2021-12-20T14:20:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *