గౌతమ్‌ని రంగంలోకి దించిన రామ్ చరణ్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2021-12-26T16:48:38+05:30 IST

‘RRR’ సినిమా కోసం రామ్ చరణ్ మూడేళ్లు వెచ్చించాడు. అందులో నటిస్తూనే ‘ఆచార్య’లో చిరంజీవి ప్రధాన పాత్ర పోషించారు. ఈ సినిమా టాకీ పార్ట్ పూర్తయిన వెంటనే.. శంకర్ 15వ సినిమాకు దర్శకత్వం వహిస్తున్నాడు. ఈ సినిమా రెండు షెడ్యూల్స్ పూర్తి చేసుకుంది. ఇంతలో శంకర్ ‘భారతీయుడు 2’ని పూర్తి చేయాల్సి వచ్చింది. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన వివాదాలు సద్దుమణగడంతో.. త్వరలోనే ఈ సినిమా షూటింగ్‌ను పునఃప్రారంభించనున్నారు.

గౌతమ్‌ని రంగంలోకి దించిన రామ్ చరణ్?

‘RRR’ సినిమా కోసం రామ్ చరణ్ మూడేళ్లు వెచ్చించాడు. అందులో నటిస్తూనే ‘ఆచార్య’లో చిరంజీవి ప్రధాన పాత్ర పోషించారు. ఈ సినిమా టాకీ పార్ట్ పూర్తయిన వెంటనే.. శంకర్ 15వ సినిమాకు దర్శకత్వం వహిస్తున్నాడు. ఈ సినిమా రెండు షెడ్యూల్స్ పూర్తి చేసుకుంది. ఇంతలో శంకర్ ‘భారతీయుడు 2’ని పూర్తి చేయాల్సి వచ్చింది. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన వివాదాలు సద్దుమణగడంతో.. త్వరలోనే ఈ సినిమా షూటింగ్‌ను పునఃప్రారంభించనున్నారు. ఇందుకోసం శంకర్ 6 నెలల సమయం తీసుకుంటాడు. తన పరిస్థితిని అర్థం చేసుకున్న చరణ్.. సినిమాను హోల్డ్ లో పెడుతున్నాడనే టాక్ వినిపిస్తోంది. కాల్ షీట్స్ అన్నీ క్యాన్సిల్ అయ్యాయి. ఇండియన్ 2 పూర్తి కాగానే.. ఆర్సీ 15 మళ్లీ ప్రారంభమవుతుంది. దీన్ని బట్టి వీలైనంత త్వరగా చరణ్, గౌతమ్ తిన్ననూరి సినిమా స్టార్ట్ చేయబోతున్నారని సమాచారం.

యూవీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై గౌతమ్ తిన్ననూరి దర్శకత్వంలో చెర్రీ ఓ యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌ను రూపొందించబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. వీలైనంత త్వరగా ఈ చిత్రాన్ని సెట్స్ పైకి తీసుకెళ్లేందుకు గౌతమ్ సన్నాహాలు చేస్తున్నాడు. ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ బ్యూటీ దిశా పటానీ కథానాయికగా నటించనుంది. మిగతా నటీనటులు, సాంకేతిక నిపుణుల వివరాలు త్వరలో తెలియనున్నాయి. శంకర్ ‘భారతీయుడు 2’ పూర్తి చేసేలోపు గౌతమ్ సినిమాని పూర్తి చేయాలన్నది రామ్ చరణ్ ప్లాన్. పాన్ ఇండియా మూవీగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమా త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్లనుంది. దీనికి సంబంధించిన వివరాలు త్వరలో తెలియనున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2021-12-26T16:48:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *