బన్నీ ద్విపాత్రాభినయం? | బోయపాటి దర్శకత్వంలో అల్లు అర్జున్ డ్యూయెల్ రోల్స్ చేస్తున్న చిత్రం krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-01-04T16:57:34+05:30 IST

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ తాజా చిత్రం ‘పుష్ప’తో బాక్సాఫీస్‌ను కొల్లగొడుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా ఇప్పటికే దాదాపు రూ. 300 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షన్లు రాబట్టింది. ఇతర భాషల్లోనూ అత్యధిక కలెక్షన్లు సాధించి ట్రేడ్ వర్గాలను ఆశ్చర్యపరిచింది. ‘పుష్ప’ రెండో భాగం షూటింగ్ ఫిబ్రవరిలో ప్రారంభం కానుంది. దీని తర్వాత అందరి దృష్టి అల్లు అర్జున్ తదుపరి చిత్రంపైనే ఉంది. బోయపాటి దర్శకత్వంలో ఈ సినిమా తెరకెక్కనుందని ఎప్పటి నుంచో వార్తలు వస్తున్నాయి.

బన్నీ ద్విపాత్రాభినయం?

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ తాజా చిత్రం ‘పుష్ప’తో బాక్సాఫీస్‌ను కొల్లగొడుతున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా ఇప్పటికే దాదాపు రూ. 300 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షన్లు రాబట్టింది. ఇతర భాషల్లోనూ అత్యధిక కలెక్షన్లు సాధించి ట్రేడ్ వర్గాలను ఆశ్చర్యపరిచింది. ‘పుష్ప’ రెండో భాగం షూటింగ్ ఫిబ్రవరిలో ప్రారంభం కానుంది. దీని తర్వాత అందరి దృష్టి అల్లు అర్జున్ తదుపరి చిత్రంపైనే ఉంది. బోయపాటి దర్శకత్వంలో ఈ సినిమా తెరకెక్కనుందని ఎప్పటి నుంచో వార్తలు వస్తున్నాయి. ‘సరైనోడు’ సూపర్ హిట్ తర్వాత మళ్లీ ఈ కాంబినేషన్ రిపీట్ అవుతుండడంతో అందరిలోనూ ఆసక్తి నెలకొంది. బోయపాటి రీసెంట్ గా సీనియర్ హీరోతో ‘అఖండ’ అనే బ్లాక్ బస్టర్ సినిమా చేసిన సంగతి తెలిసిందే.

బోయపాటి ట్రేడ్ మార్క్ మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ గా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో బన్నీ ద్విపాత్రాభినయం చేయనుండడం విశేషం. ఇప్పటి వరకు తన కెరీర్‌లో డ్యూయల్ రోల్స్ చేయలేదు. ఇంతకుముందు సీనియర్ హీరోతో బోయపాటి చేసిన మూడు సినిమాలూ ద్విపాత్రాభినయం. మూడూ బ్లాక్ బస్టర్ హిట్స్ అయ్యాయి. అందుకే బన్నీతో బోయపాటి చేయబోయే సినిమాపై అభిమానుల్లో కూడా ఆసక్తి నెలకొంది. బోయపాటి ఈ సినిమాను తన స్టైల్‌లో హైవోల్టేజ్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కించబోతున్నాడు. మరి బన్నీ అసలు బోయపాటి ద్విపాత్రాభినయం చేస్తాడో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-01-04T16:57:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *