‘రాధే’ బాటలో ‘రాధేశ్యం’ విడుదల?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-01-06T16:46:07+05:30 IST

ఓమిక్రాన్ వేరియంట్ దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం రేపుతోంది. ఈ కారణంగానే సంక్రాంతి బరిలోకి దిగిన పాన్ ఇండియా సినిమాలు, స్టార్ హీరోల సినిమాలు వాయిదా పడ్డాయి. ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌, వాలిమై’ వంటి సినిమాలు రోడ్డున పడడంతో ఆ స్లాట్‌లో మీడియం రేంజ్ సినిమాలు విడుదల కాబోతున్నాయి. ‘రాధేశ్యం’ సినిమా సంక్రాంతికి విడుదల చేయాలనే పట్టుదలతో నిన్నటి వరకు ఉంది. అయితే తమిళనాడు, బీహార్ రాష్ట్రాల్లో థియేటర్లు మూతపడటం, మరిన్ని రాష్ట్రాలు ఆంక్షల వైపు వెళ్లడంతో ‘రాధేశ్యామ్’ టీమ్ కాస్త వెనక్కి తగ్గాల్సి వచ్చింది.

'రాధే' బాటలో 'రాధేశ్యం' విడుదల?

ఓమిక్రాన్ వేరియంట్ దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం రేపుతోంది. ఈ కారణంగానే సంక్రాంతి బరిలోకి దిగిన పాన్ ఇండియా సినిమాలు, స్టార్ హీరోల సినిమాలు వాయిదా పడ్డాయి. ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌, వాలిమై’ వంటి సినిమాలు రోడ్డున పడడంతో ఆ స్లాట్‌లో మీడియం రేంజ్ సినిమాలు విడుదల కాబోతున్నాయి. ‘రాధేశ్యం’ సినిమా సంక్రాంతికి విడుదల చేయాలనే పట్టుదలతో నిన్నటి వరకు ఉంది. అయితే తమిళనాడు, బీహార్ రాష్ట్రాల్లో థియేటర్లు మూతపడటం, మరిన్ని రాష్ట్రాలు ఆంక్షల వైపు వెళ్లడంతో ‘రాధేశ్యామ్’ టీమ్ కాస్త వెనక్కి తగ్గాల్సి వచ్చింది. ఈ సినిమాను ఎప్పుడు విడుదల చేస్తారో.. ఎప్పుడు పరిస్థితి చక్కబడుతుందో తెలియని అయోమయంలో ‘రాధేశ్యామ్’ టీమ్ ఉన్నారు.

అయితే ‘రాధేశ్యామ్’ మేకర్స్ ఈ చిత్రాన్ని ప్రిఫరెన్షియల్ వ్యూ బేసిస్‌లో విడుదల చేయడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నట్లు సమాచారం. సమ్మర్ సీజన్‌లో ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్’ సినిమా విడుదలయ్యే అవకాశాలు ఉన్నాయి మరియు ఇతర పెద్ద చిత్రాలు కూడా విడుదలయ్యే అవకాశాలున్నాయి. అని చిత్ర బృందం భావిస్తోంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమాకు ఓటీటీల నుంచి భారీ ఆఫర్లు వస్తున్నాయి. దాదాపు రూ. 300 కోట్లకు పైగా OTT ఆఫర్లు వస్తున్నాయి. ప్రభాస్ క్రేజ్ దృష్ట్యా ఈ రేటుకు ఆమోదయోగ్యంగా ఉంటుందని నిర్మాతలు భావిస్తున్నారు. అందుకే ‘రాధే’ సినిమా మాదిరిగానే ‘రాధేశ్యాం’ సినిమాను కూడా పే పర్ వ్యూ విధానంలో విడుదల చేయాలని సల్మాన్ ఖాన్ నిర్ణయించుకున్నాడు. కరోనా తీవ్రత అంతకంతకూ పెరుగుతోంది మరియు ఇప్పుడు థియేటర్లు తెరుచుకునే పరిస్థితులు లేకపోతే, ‘రాధేశ్యామ్’ నిర్మాతలు పేయర్ వ్యూ పద్ధతికి టెంప్ట్ అయ్యే అవకాశం లేదు. మరి ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-01-06T16:46:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *