మళ్లీ మెగా కాంపౌండ్‌లో కృతి శెట్టి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-01-11T20:48:23+05:30 IST

మెగా మేనల్లుడు వైష్ణవ్ తేజ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న ‘ఉప్పెన’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లో హీరోయిన్‌గా ఎంట్రీ ఇచ్చిన బ్యూటీ కృతిశెట్టి. తొలి సినిమాతోనే ఈ బబ్లీ బ్యూటీ గుండెల్లో గుబులు పుట్టించింది. ఈ సినిమా సెన్సేషనల్ హిట్ కావడంతో కృతికి పలు ఆఫర్లు వచ్చాయి. నేచురల్ స్టార్ నాని తాజా చిత్రం ‘శ్యామ్ సింహరాయ్’లో కథానాయికగా నటించిన కృతి, ‘బంగార్రాజు’లో నాగ చైతన్యతో జోడీ కడుతోంది. అలాగే.. రామ్ పోతినేని లింగుసామి కాంబో సినిమాలో కూడా కథానాయికగా నటిస్తోంది. తాజాగా కృతి శెట్టికి మరో మెగా ఆఫర్ వచ్చిందని వార్తలు వస్తున్నాయి.

మళ్లీ మెగా కాంపౌండ్‌లో కృతి శెట్టి?

మెగా మేనల్లుడు వైష్ణవ్ తేజ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న ‘ఉప్పెన’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లో హీరోయిన్‌గా ఎంట్రీ ఇచ్చిన బ్యూటీ కృతిశెట్టి. తొలి సినిమాతోనే ఈ బబ్లీ బ్యూటీ గుండెల్లో గుబులు పుట్టించింది. ఈ సినిమా సెన్సేషనల్ హిట్ కావడంతో కృతికి పలు ఆఫర్లు వచ్చాయి. నేచురల్ స్టార్ నాని తాజా చిత్రం ‘శ్యామ్ సింహరాయ్’లో కథానాయికగా నటించిన కృతి, ‘బంగార్రాజు’లో నాగ చైతన్యతో జోడీ కడుతోంది. అలాగే.. లింగుసామి కాంబోలో రామ్ పోతినేని కూడా కథానాయికగా నటిస్తోంది. తాజాగా కృతి శెట్టికి మరో మెగా ఆఫర్ వచ్చిందని వార్తలు వస్తున్నాయి.

మెగాస్టార్ చిరంజీవి పెద్ద కూతురు సుస్మిత ‘సేనాపతి’ సినిమాతో నిర్మాతగా మారిన సంగతి తెలిసిందే. ఇటీవ‌ల విడుద‌లైన ఈ సినిమా అహ‌పై మంచి టాక్ తెచ్చుకుంది. రాజేంద్రప్రసాద్ నటనకు మంచి ప్రశంసలు వచ్చాయి. ఆ విజయంతో సుస్మిత మరో చిత్రాన్ని నిర్మించబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. గోల్డ్ బాక్స్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌పై సుస్మిత నిర్మించనున్న ఈ లేడీ ఓరియెంటెడ్ మూవీలో కృతి శెట్టి కథానాయికగా నటిస్తున్నట్లు సమాచారం. ‘ఉయ్యాలా జంపాలా’ ఫేమ్‌ విరించి వర్మ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఇది సీరియస్ డ్రామా కాదని, కృతి నేటి తరం యువతి పాత్రలో కనిపించబోతోందని తెలుస్తోంది. త్వరలోనే ఈ సినిమా గురించి అధికారిక ప్రకటన రానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-01-11T20:48:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *