పుష్పా నియమం: కొత్త వ్యవహారశైలి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-01-17T14:08:30+05:30 IST

దిగ్గజ నటుడు అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘పుష్ప’ తొలి భాగం విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా ఇప్పటికీ బాక్సాఫీస్‌ను శాసిస్తోంది. సినిమా విడుదల తేదీ సరిగ్గా ఈరోజే. అయినా కూడా పుష్పరాజ్ తన సత్తా చాటుతున్నాడు. అందులో క్రికెట్ స్టార్స్ కూడా బన్నీ మ్యానరిజమ్స్ ఇమిటేట్ చేస్తూ సోషల్ మీడియాలో సందడి చేయడం చూస్తుంటాం. చిత్తూరు యాసను పర్ఫెక్ట్ గా ఉచ్చరిస్తూ.. తన నటనా ప్రావీణ్యాన్ని ప్రదర్శించాడు బన్నీ. ‘పుష్ప ది రూల్’ రెండో భాగం షూటింగ్ వచ్చే నెలలో ప్రారంభం కానుంది.

పుష్పా నియమం: కొత్త వ్యవహారశైలి?

దిగ్గజ నటుడు అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘పుష్ప’ తొలి భాగం విజయం సాధించిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా ఇప్పటికీ బాక్సాఫీస్‌ను శాసిస్తోంది. సినిమా విడుదల తేదీ సరిగ్గా ఈరోజే. అయినా కూడా పుష్పరాజ్ తన సత్తా చాటుతున్నాడు. అందులో క్రికెట్ స్టార్స్ కూడా బన్నీ మ్యానరిజమ్స్ ఇమిటేట్ చేస్తూ సోషల్ మీడియాలో సందడి చేయడం చూస్తుంటాం. చిత్తూరు యాసను పర్ఫెక్ట్ గా ఉచ్చరిస్తూ.. తన నటనా ప్రావీణ్యాన్ని ప్రదర్శించాడు బన్నీ. ‘పుష్ప ది రూల్’ రెండో భాగం షూటింగ్ వచ్చే నెలలో ప్రారంభం కానుంది. మొదటి భాగంలోని లోపాలను సరిదిద్దుతూ సుక్కు స్క్రిప్ట్‌ని మరింత మెరుగ్గా తీర్చిదిద్దుతున్నట్లు తెలుస్తోంది.

పుష్పరాజ్ వ్యవహారశైలిలో స్వల్ప మార్పులు చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. కుంటుతూ నడుచుకుంటూ వస్తున్న పుష్ప మెడపై చేయి వేసుకుని చచ్చిపోతానంటూ డైలాగ్ చెప్పడం.. రెండో భాగంలో వీటిని మారుస్తున్నట్లు సమాచారం. బన్నీ, సుకుమార్ మధ్య చర్చలు జరుగుతున్నట్లు తెలుస్తోంది. అలాగే ఇతర పాత్రలను కూడా వినూత్నంగా డిజైన్ చేయబోతున్నారు. ఇక రెండో భాగంలో హీరో, విలన్ మధ్య జరిగే వార్ కూడా ఆసక్తికరంగా సాగనుంది. అలాగే మొదటి భాగానికి మించిన రీతిలో దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందించబోతున్నాడని వినికిడి. మొత్తానికి ‘పుష్ప ది రూల్’లో బన్నీ లాంగ్వేజ్, బాడీ లాంగ్వేజ్ లో మరిన్ని మార్పులు చోటు చేసుకోనున్నాయి. మరి ఈసారి బాక్సాఫీస్ దద్దరిల్లేలా పుష్ప టైటిల్ పడిపోతుందేమో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-01-17T14:08:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *