సుకుమార్‌తో తమిళ స్టార్ హీరో? | సుకుమార్, ధనుష్ కాంబోలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-01-19T17:27:02+05:30 IST

‘పుష్ప’ సినిమాతో దర్శకుడు సుకుమార్ పేరు జాతీయ స్థాయిలో మారుమోగుతోంది. విజయం సాధించాలని అనుకున్నాను కానీ ఈ స్థాయి విజయాన్ని ఎవరూ ఊహించలేదు. ‘పుష్ప’ బాలీవుడ్‌లో రెగ్యులర్ చిత్రాలను అసామాన్య రీతిలో పక్కకు నెట్టి సంచలన విజయం సాధించింది. ఈ సినిమా ఘనవిజయం సాధించడంతో అన్ని భాషల హీరోలు సుకుమార్‌తో సినిమాలు చేసేందుకు ఉత్సాహం చూపిస్తున్నారు. తాజాగా సుకుమార్ ఓ ఇంటర్వ్యూలో తన దర్శకత్వంలో ఓ బాలీవుడ్ హీరో సినిమా చేయాలనుకుంటున్నట్లు వెల్లడించాడు.

సుకుమార్‌తో తమిళ స్టార్ హీరో?

‘పుష్ప’ సినిమాతో దర్శకుడు సుకుమార్ పేరు జాతీయ స్థాయిలో మారుమోగుతోంది. విజయం సాధించాలని అనుకున్నాను కానీ ఈ స్థాయి విజయాన్ని ఎవరూ ఊహించలేదు. ‘పుష్ప’ బాలీవుడ్‌లో రెగ్యులర్ చిత్రాలను అసామాన్య రీతిలో పక్కకు నెట్టి సంచలన విజయం సాధించింది. ఈ సినిమా ఘనవిజయం సాధించడంతో అన్ని భాషల హీరోలు సుకుమార్‌తో సినిమాలు చేసేందుకు ఉత్సాహం చూపిస్తున్నారు. తాజాగా ఓ బాలీవుడ్ హీరో తన దర్శకత్వంలో సినిమా చేయాలనుకుంటున్నట్లు సుకుమార్ ఓ ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించాడు. ఇదిలా ఉంటే సుకుమార్ ఓ తమిళ స్టార్ హీరోతో సినిమా చేయబోతున్నాడనే వార్త సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. ఆ హీరో మరెవరో కాదు ధనుష్.

ఈ వార్తలు నిజమో కాదో తెలియదు కానీ సుకుమార్ కథకు ధనుష్ ఇంప్రెస్ అయ్యాడని, త్వరలోనే ఈ సినిమా ప్రకటన రానుంది. ఇప్పటికే శేఖర్ కమ్ముల దర్శకత్వంలో ఓ సినిమాకు కమిట్ అయ్యాడు ధనుష్. తాజాగా వెంకీ అట్లూరి దర్శకత్వంలో ధనుష్ హీరోగా ‘సార్’ సినిమా షూటింగ్ కూడా మొదలైంది. ఈ సినిమా తమిళంలో ‘వాతి’ పేరుతో విడుదల కానుంది. ‘పుష్ప’ సినిమాలో బన్నీ మాస్ అప్పీల్, పెర్ఫార్మెన్స్‌కి ఫిదా అయిన ధనుష్ కూడా సుకుమార్ డైరెక్షన్‌లోనే సినిమా చేయాలని ఫిక్స్ అయ్యాడు. అందుకే ఈ ప్రాజెక్ట్ సెట్ అయ్యిందనే టాక్స్ వినిపిస్తున్నాయి. ప్రస్తుతం ధనుష్‌కి కోలీవుడ్‌లో చాలా కమిట్‌మెంట్స్ ఉన్నాయి. సుకుమార్ కూడా పుష్ప 2తో బిజీ కాబోతున్నాడు.ఈ నేపథ్యంలో వీరి కాంబో మూవీ ఇప్పట్లో సెట్స్ పైకి వెళ్లే ఛాన్స్ లేదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-01-19T17:27:02+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *