సురేష్ ప్రొడక్షన్స్ మరో OTT రిలీజ్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-01-19T18:39:08+05:30 IST

విక్టరీ వెంకటేష్ నటించిన ‘నారప్ప, ధిష్య 2’ చిత్రాలను ఓటీటీలో విడుదల చేసి మంచి లాభాలను అందుకున్న సురేష్ ప్రొడక్షన్స్.. ఏపీలో నెలకొన్న పరిస్థితుల దృష్ట్యా.. ప్రస్తుతం నిర్మాణంలో ఉన్న పలు చిత్రాలను ఓటీటీకి విక్రయించాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. అందులో భాగంగానే ప్రస్తుతం సెట్స్‌పై ఉన్న బ్లాక్‌ కామెడీ కాప్‌ చిత్రం ‘షాకిని డాకిని’ని ఓటీటీలో విడుదల చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. సూపర్ హిట్ కొరియన్ మూవీ ‘మిడ్ నైట్ రన్నర్స్’కి అఫీషియల్ రీమేక్. ఇందులో నివేదా థామస్, రెజీనా కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు.

సురేష్ ప్రొడక్షన్స్ మరో OTT రిలీజ్?

విక్టరీ వెంకటేష్ నటించిన ‘నారప్ప, ధిష్య 2’ చిత్రాలను ఓటీటీలో విడుదల చేసి మంచి లాభాలు అందుకున్న సురేష్ ప్రొడక్షన్స్.. ఏపీలో నెలకొన్న పరిస్థితుల దృష్ట్యా.. ప్రస్తుతం నిర్మాణంలో ఉన్న పలు చిత్రాలను ఓటీటీకి విక్రయించాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. అందులో భాగంగానే ప్రస్తుతం సెట్స్‌పై ఉన్న బ్లాక్‌ కామెడీ కాప్‌ మూవీ ‘షాకిని డాకిని’ని ఓటీటీలో విడుదల చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. సూపర్ హిట్ కొరియన్ మూవీ ‘మిడ్ నైట్ రన్నర్స్’కి అఫీషియల్ రీమేక్. ఇందులో నివేదా థామస్, రెజీనా కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి సుధీర్ వర్మ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. సురేష్ ప్రొడక్షన్స్, గురు ఫిల్మ్స్, క్రాస్ పిక్చర్స్ బ్యానర్లపై సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు.

ఈ సినిమా స్ట్రీమింగ్ రైట్స్ అమెజాన్ ప్రైమ్ కి ఇవ్వబోతున్నారు. ప్రస్తుతం సురేష్ ప్రొడక్షన్స్ వారితో చర్చలు జరుపుతోంది. త్వరలోనే దీనికి సంబంధించిన అధికారిక ప్రకటన వెలువడనుంది. పోలీస్ ట్రైనీలుగా వెళ్లిన ఇద్దరు బాలికలు మానవ అక్రమ రవాణాదారులను ఎదుర్కోవాల్సి వచ్చింది. దాన్నుంచి ఇద్దరూ ఎలా బయటపడ్డారు అనేది సినిమా కథాంశం. ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ కి మంచి రెస్పాన్స్ వచ్చింది. మరి ఈ సినిమా ఓటీటీలో విడుదల చేస్తుందా లేక థియేటర్లలో విడుదల చేస్తుందా అనేది చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-01-19T18:39:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *