బెల్లంకొండ పడిపోయాడా? | బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్ నటించిన స్టూవర్ట్‌పురం దొంగ సినిమా krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి ఆగిపోవచ్చు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-01-23T21:25:06+05:30 IST

మాస్ మహారాజా రవితేజ హీరోగా ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’ సినిమా ప్రకటన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. కరుడుగట్టిన నేరస్థుడు నాగేశ్వరరావు జీవిత కథ ఇది. ఈ సినిమాకి దర్శకత్వం వంశీ ఆకెళ్ళ నిర్వహించారు మరియు నిర్మాత అభిషేక్ అగర్వాల్ నిర్మించారు. కానీ ఈ సినిమా ప్రకటించిన రెండు రోజులకే అదే కథతో బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్ హీరోగా ‘స్టువర్టుపురం దొంగ’ ప్రకటన వెలువడింది. అలాగే బెల్లంకొండ సురేష్ నిర్మాణంలో కె.ఎస్. దర్శకత్వంలో సినిమా రాబోతోందని, త్వరలోనే షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని తెలిపారు.

బెల్లంకొండ పడిపోయాడా?

మాస్ మహారాజా రవితేజ నటిస్తున్న ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’ చిత్రం ఇటీవల ప్రకటించిన సంగతి తెలిసిందే. కరుడుగట్టిన నేరస్థుడు నాగేశ్వరరావు జీవిత కథ ఇది. ఈ సినిమాకి దర్శకత్వం వంశీ ఆకెళ్ళ నిర్వహించారు మరియు నిర్మాత అభిషేక్ అగర్వాల్ నిర్మించారు. కానీ ఈ సినిమా అనౌన్స్ చేసిన రెండు రోజులకే అదే కథతో బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్ హీరోగా ‘స్టువర్టుపురం దొంగ’ ప్రకటన వెలువడింది. అలాగే బెల్లంకొండ సురేష్ నిర్మాణంలో కేఎస్ దర్శకత్వంలో సినిమా రాబోతోందని, త్వరలోనే షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని తెలిపారు. ఓ వ్యక్తి బయోపిక్‌తో ఒకేసారి రెండు సినిమాలు అనౌన్స్ చేయడంతో అందరూ ఆశ్చర్యపోయారు. ఇందులో ఒకటి పడిపోయిందనే అనుమానాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. అయితే ఇప్పుడు దీనిపై పూర్తి క్లారిటీ వచ్చినట్లు తెలుస్తోంది.

బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్ ‘స్టువర్టుపురం దొంగ’ సినిమా ఆగిపోయింది. రవితేజ ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’ బడ్జెట్ ఎక్కువ కావడం.. స్క్రిప్ట్ కూడా అద్భుతంగా ఉండడంతో ఈ సినిమాను ఆపేస్తేనే బెటర్ అనే నిర్ణయానికి బెల్లంకొండ సురేష్ వచ్చినట్లు సమాచారం. బెల్లంకొండ శ్రీనివాస్ ప్రస్తుతం హిందీ ‘ఛత్రపతి’ షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉండటంతో ముందుగా రవితేజ సినిమా విడుదలయ్యే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. దాని ప్రకారం రవితేజ ఈ ఏడాది కమిట్ అయిన సినిమా ద్వితీయార్ధంలో ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’ని విడుదల చేయాలనే ఆలోచనలో ఉన్నాడట. మరి ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-01-23T21:25:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *