ఒక్క సినిమాతోనే ‘కోటి’? | 1కోటి రెమ్యునరేషన్ డిమాండ్ చేసిన హీరోయిన్ శ్రీలీల krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-02-02T20:45:25+05:30 IST

స్టార్ల పారితోషికానికి రెక్కలు రావాలంటే చేతిలో ఒక్క హిట్ చాలు. దీనికి బెస్ట్ ఎగ్జాంపుల్ అందాల కృతి శెట్టి. అమ్మడు తొలి సినిమా ‘ఉప్పెన’తోనే సంచలనం సృష్టించింది. ఆ తర్వాత నూకపిండి సినిమాల నుంచి నిర్మాతల నుంచి కోట్లలో రెమ్యూనరేషన్ వసూలు చేస్తోంది. ఇప్పుడు ‘పెళ్లిసందడి’ బ్యూటీ శ్రీలీల వంతు వచ్చింది. కె.రాఘవేంద్రరావు దర్శకత్వంలో గౌరీ రోణంకి దర్శకత్వం వహించిన ‘పెళ్లిసందడి’ చిత్రంతో అమ్మడు టాలీవుడ్‌లో హీరోయిన్‌గా అరంగేట్రం చేసింది. ఆ సినిమా ఏకంగా రూ. 10 కోట్లు వసూలు చేసింది.

ఒక్క సినిమాతోనే 'కోటి'?

స్టార్ల పారితోషికానికి రెక్కలు రావాలంటే చేతిలో ఒక్క హిట్ చాలు. దీనికి బెస్ట్ ఎగ్జాంపుల్ అందాల కృతి శెట్టి. అమ్మడు తొలి సినిమా ‘ఉప్పెన’తోనే సంచలనం సృష్టించింది. ఆ తర్వాత నూకపిండి సినిమాల నుంచి నిర్మాతల నుంచి కోట్లలో రెమ్యూనరేషన్ వసూలు చేస్తోంది. ఇప్పుడు ‘పెళ్లిసందడి’ బ్యూటీ శ్రీలీల వంతు వచ్చింది. కె.రాఘవేంద్రరావు దర్శకత్వంలో గౌరీ రోణంకి దర్శకత్వం వహించిన ‘పెళ్లిసందడి’ చిత్రంతో అమ్మడు టాలీవుడ్‌లో హీరోయిన్‌గా అరంగేట్రం చేసింది. ఆ సినిమా ఏకంగా రూ. 10 కోట్లు వసూలు చేసింది. తొలిరోజు తొలి షో ఫ్లాప్ టాక్ తెచ్చుకున్నా.. దాన్ని లెక్కచేయకుండా బాక్సాఫీస్ వద్ద షాకింగ్ కలెక్షన్స్ రాబట్టి ట్రేడ్ పండితులను ఆశ్చర్యపరిచింది. శ్రీలీల అద్భుతమైన గ్లామర్ అప్పియరెన్స్ మరియు ఆమె చురుకైన నటన కారణంగా అబ్బాయిలు ఈ చిత్రానికి ఓటు వేశారు. ఒక రకంగా చెప్పాలంటే సినిమా ఊహించని విధంగా వసూళ్లు రావడానికి ఆమె కారణం.

‘పెళ్లిసంద డి’ సినిమా సక్సెస్ క్రెడిట్ తో శ్రీలీలకి ఏకంగా మూడు సినిమాల్లో అవకాశాలు వచ్చాయి. మూడూ పెద్ద సినిమాలే. రవితేజ, నవీన్ పొలిశెట్టి హీరోలుగా నటిస్తున్నారు. మొదటి సినిమా ఖర్చు కేవలం రూ. 5 లక్షలు అందుకున్న శ్రీలీల తర్వాత సినిమాకు రూ. 40 లక్షలు లభించాయి. ఆ తర్వాత సినిమాకు రూ. 75 లక్షలు తీసుకున్నారు. ఇక శ్రీలీలని హీరోయిన్ గా ఎంపిక చేయాలంటే.. అక్షరాలా ఆమెకు కోటి రూపాయలు ఆఫర్ చేయాల్సిందే. కొత్తవారెవరైనా కథ చెప్పడానికి వెళితే కోటి ఇమ్మ డిమాండ్ చేస్తోంది. ప్రస్తుతం ఈమె చేతిలో ఉన్న ఏ సినిమా అయినా హిట్ కొట్టి స్టార్ హీరోయిన్ అయిపోయింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-02-02T20:45:25+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *