మిల్కీ బ్యూటీ అంత చెల్లించిందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-02-20T18:43:03+05:30 IST

మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా భాటియా హీరోయిన్‌గా ఇండస్ట్రీకి వచ్చి చాలా రోజులైంది. అయితే అమ్మడు మాత్రం ఇప్పటికీ స్టార్ హీరోయిన్ గా చక్రం తిప్పుతోంది. గతంలో లాగా పెద్దగా సినిమాలు చేయడం లేదు. కాకపోతే.. సినిమాలన్నీ క్రేజీ కాంబినేషన్లలో రూపొందడం విశేషం. తమ్మూ బాబే ప్రస్తుతం తమిళం, తెలుగు, హిందీ భాషల్లో వరుస సినిమాలు చేస్తోంది. ఇటీవలే డిజిటల్‌ ఎంట్రీ ఇచ్చిన తమన్నా ప్రస్తుతం వెంకటేష్‌ సరసన ‘ఎఫ్‌3’ చిత్రంలో నటిస్తోంది. అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో రూపొందుతోన్న ఈ చిత్రం తొలిభాగం ‘ఎఫ్ 2’లో ఆమె కథానాయికగా నటించిన సంగతి తెలిసిందే.

మిల్కీ బ్యూటీ అంత చెల్లించిందా?

మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా భాటియా హీరోయిన్‌గా ఇండస్ట్రీకి వచ్చి చాలా రోజులైంది. అయితే అమ్మడు మాత్రం ఇప్పటికీ స్టార్ హీరోయిన్ గా చక్రం తిప్పుతోంది. గతంలో లాగా పెద్దగా సినిమాలు చేయడం లేదు. కాకపోతే.. సినిమాలన్నీ క్రేజీ కాంబినేషన్లలో రూపొందడం విశేషం. ప్రస్తుతం తమ్మూ బాబే తమిళం, తెలుగు, హిందీ భాషల్లో వరుస సినిమాలు చేస్తోంది. ఇటీవలే డిజిటల్‌ ఎంట్రీ ఇచ్చిన తమన్నా ప్రస్తుతం వెంకటేష్‌ సరసన ‘ఎఫ్‌3’ చిత్రంలో నటిస్తోంది. అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో రూపొందుతోన్న ఈ చిత్రం తొలిభాగం ‘ఎఫ్ 2’లో ఆమె కథానాయికగా నటించిన సంగతి తెలిసిందే. ఇక మెగాస్టార్ చిరంజీవి తాజా చిత్రం ‘భోళాశంకర్’లో తమన్నా హీరోయిన్ గా ఛాన్స్ కొట్టేసింది. మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం ప్రస్తుతం సెట్స్‌పై ఉంది. సత్యదేవ్ సరసన ‘గుర్తుండ వింతమమ్’ అనే రొమాంటిక్ లవ్ స్టోరీలో ఆమె కథానాయికగా నటిస్తోంది.

ఇది కాకుండా, తమన్నా బాలీవుడ్‌లో మధుర్ భండార్కర్ దర్శకత్వంలో పాన్ ఇండియా మూవీ ‘బబ్లీ బౌన్సర్’లో కూడా నటిస్తోంది. బాక్సింగ్ నేపథ్యంలో సాగే బాక్సింగ్ సిటీ అసోలా ఫతాయ్‌పూర్ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా తెరకెక్కుతోంది. ఇందులో తమన్నా లేడీ బౌన్సర్‌గా నటిస్తోంది. ఇండియాలోని ఓ మహిళా బౌన్సర్ కథ ఆధారంగా ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. రీసెంట్ గా లాంచ్ అయిన ఈ సినిమా త్వరలో రెగ్యులర్ షూటింగ్ కి వెళ్లనుంది. అయితే ఈ పాన్ ఇండియా మూవీ కోసం తమ్మూ తన రెమ్యునరేషన్ ని ఓ రేంజ్ లో పెంచేసిందనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. గతంలో ఒక్కో సినిమాకు రెండు కోట్లు అందుకున్న తమన్నా ఈ సినిమా కోసం ఏకంగా రూ. 4 కోట్లు పారితోషికం డిమాండ్ చేసినట్లు సమాచారం.

అయితే, టాలీవుడ్‌లో తమన్నా భారీ రెమ్యునరేషన్‌ని తట్టుకోడం కష్టం. తమన్నా ప్రస్తుతం ‘ఎఫ్‌ 3. భోళాశంకర్‌, తుమ్ముందా వింతమమ్‌’ చిత్రాల్లో నటిస్తున్నప్పటికీ, ఆమె తన పాత రొటీన్‌ను కొనసాగిస్తోంది. పెంచిన రెమ్యునరేషన్ తమన్నా నటించే సినిమాలకు వర్తిస్తుందని అంటున్నారు.అయితే తమన్నా తన రెట్టింపు పారితోషికాన్ని ఒక్క టాలీవుడ్ నిర్మాతలకు సరిపోవడం లేదు. మరి ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-02-20T18:43:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *