భీమ్లా నాయక్: బ్రహ్మి పాత్ర అంత ఫన్నీగా ఉందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-02-21T15:29:37+05:30 IST

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తాజా చిత్రం ‘భీంలానాయక్’ మరో నాలుగు రోజుల్లో విడుదల కానుంది. ఈ సంక్రాంతికి విడుదలై బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలనం సృష్టిస్తుందనుకున్న ఈ సినిమా కరోనా కారణంగా ఆలస్యంగా థియేటర్లలోకి వస్తోంది. ఈ సినిమా కోసం అభిమానులు చాలా ఆసక్తిగా, ఆసక్తిగా ఉన్నారు. మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘అయ్యప్పనుమ్ కోషియుమ్’ రీమేక్ వెర్షన్ అన్న సంగతి తెలిసిందే. ఒరిజినల్ సోల్ మిస్ కాకుండా తెలుగు నేటివిటీకి తగ్గట్టుగా త్రివిక్రమ్ తనదైన శైలిలో స్క్రిప్ట్ ను తీర్చిదిద్దారు. కానీ ఒరిజినల్ వెర్షన్‌లో కామెడీ అస్సలు లేదు. సినిమా మొత్తం సీరియస్ మోడ్‌లో సాగుతుంది. తెలుగు వెర్షన్ లో పవన్ కళ్యాణ్ హీరో కాబట్టి త్రివిక్రమ్ కూడా తన రేంజ్ కి తగ్గట్టుగా తనదైన శైలిలో పాత్రలోని చమత్కారాన్ని మిక్స్ చేసాడు. అలాగే త్రివిక్రమ్ కూడా ఒరిజినల్‌లో లేని కామెడీ క్యారెక్టర్‌ని రూపొందించాడు. ఆ పాత్రను బ్రహ్మానందం పోషించినట్లు తెలుస్తోంది.

భీమ్లా నాయక్: బ్రహ్మి పాత్ర అంత ఫన్నీగా ఉందా?

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ తాజా చిత్రం ‘భీంలానాయక్’ మరో నాలుగు రోజుల్లో విడుదల కానుంది. ఈ సంక్రాంతికి విడుదలై బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలనం సృష్టిస్తుందనుకున్న ఈ సినిమా కరోనా కారణంగా ఆలస్యంగా థియేటర్లలోకి వస్తోంది. ఈ సినిమా కోసం అభిమానులు చాలా ఆసక్తిగా, ఆసక్తిగా ఉన్నారు. మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘అయ్యప్పనుమ్ కోషియుమ్’ రీమేక్ వెర్షన్ అన్న సంగతి తెలిసిందే. ఒరిజినల్ సోల్ మిస్ కాకుండా తెలుగు నేటివిటీకి తగ్గట్టుగా త్రివిక్రమ్ తనదైన శైలిలో స్క్రిప్ట్ ను తీర్చిదిద్దారు. కానీ ఒరిజినల్ వెర్షన్‌లో కామెడీ అస్సలు లేదు. సినిమా మొత్తం సీరియస్ మోడ్‌లో సాగుతుంది. తెలుగు వెర్షన్ లో పవన్ కళ్యాణ్ హీరో కాబట్టి త్రివిక్రమ్ కూడా తన రేంజ్ కి తగ్గట్టుగా తనదైన శైలిలో పాత్రలోని చమత్కారాన్ని మిక్స్ చేసాడు. అలాగే త్రివిక్రమ్ కూడా ఒరిజినల్‌లో లేని కామెడీ క్యారెక్టర్‌ని రూపొందించాడు. ఆ పాత్రను బ్రహ్మానందం పోషించినట్లు తెలుస్తోంది.

త్రివిక్రమ్ సినిమాల్లో బ్రహ్మానందానికి ఎంత ప్రాధాన్యత ఉందో మనకు తెలిసిందే. త్రివిక్రమ్ రచయితగా ఉన్నప్పుడు బ్రహ్మానందానికి ‘నువ్వునాకు నచ్చావ్, మల్లీశ్వరి, మన్మథుడు, జైచిరంజీవ’ వంటి సినిమాల్లో అద్భుతమైన పాత్రలు రాశారు. అలాగే దర్శకుడిగా త్రివిక్రమ్ ‘అతడు, ఖలేజా, జల్సా, జులాయి, అత్తారింటికి దారేది, సన్నాఫ్ సత్యమూర్తి వంటి సినిమాల్లో తనకంటూ చెప్పుకోదగ్గ పాత్రలు సృష్టించి నవ్వించారు. బ్రహ్మీ.. సినిమాల్లో కనిపించడం తగ్గినా.. ‘అల వైకుంఠపురములో’ సినిమాలో రాములో అనే పాటలో బ్రహ్మానందాన్ని మెరుపులా పరిచయం చేస్తూ త్రివిక్రమ్ తన అభిమానాన్ని చాటుకున్నాడు. ఈ నేపథ్యంలో త్రివిక్రమ్ ‘భీంలానాయక్’ సినిమాలో బ్రహ్మీ సెంటిమెంట్‌ని ఫాలో అయ్యాడని తెలుస్తోంది. బ్రహ్మానందం ఇందులో పోలీస్ కానిస్టేబుల్ గా నటించాడు. అతని పాత్ర నవ్వించేలా ఉంటుందని అంటున్నారు. ఈ సినిమాతో పాతకాలపు బ్రహ్మానందం కామెడీ కనిపించనుందని అంటున్నారు.

సినిమా చివర్లో బ్రహ్మానందం పాత్ర ఎంట్రీ ఇస్తుందని తెలుస్తోంది. ఈ పాత్ర బ్రహ్మీ కెరీర్ కు మంచి ఊపునిస్తుందని అంటున్నారు. ఈ సినిమా తర్వాత బ్రహ్మీ మళ్లీ కమెడియన్‌గా బిజీ అవుతాడని కాన్ఫిడెంట్‌గా చెబుతున్నారు. ఈ మధ్య బ్రహ్మీ కామెడీని మిస్ చేసుకున్న ప్రేక్షకులకు ‘భీంలానాయక్’ సినిమాలో పోలీస్ ఆఫీసర్ గా ఆయన చేసిన పాత్ర సంతృప్తినిస్తుందని అంటున్నారు. మరి బ్రహ్మీ పాత్ర ఏ మేరకు క్లిక్ అవుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-02-21T15:29:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *