భీమ్లా నాయక్: అక్కడ ఎప్పుడు మొదలవుతుంది..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-02-22T17:44:37+05:30 IST

ప్రస్తుతం అందరూ పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన భీమ్లా నాయక్ సినిమా గురించే మాట్లాడుకుంటున్నారు. వకీల్ సాబ్ లాంటి భారీ హిట్ తర్వాత వస్తున్న మాస్ మల్టీస్టారర్ మూవీ కావడంతో భీమ్లా నాయక్ పై ఊహించని అంచనాలు ఉన్నాయి.

భీమ్లా నాయక్: అక్కడ ఎప్పుడు మొదలవుతుంది..?

ప్రస్తుతం అందరూ పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన భీమ్లా నాయక్ సినిమా గురించే మాట్లాడుకుంటున్నారు. వకీల్ సాబ్ లాంటి భారీ హిట్ తర్వాత వస్తున్న మాస్ మల్టీస్టారర్ మూవీ కావడంతో భీమ్లా నాయక్ పై ఊహించని అంచనాలు ఉన్నాయి. రానా దగ్గుబాటి మరో హీరోగా, నిత్యా మీనన్, సంయుక్తా మీనన్ హీరోయిన్లుగా సాగర్ కె చంద్ర నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం మరో మూడు రోజుల్లో భారీ స్థాయిలో విడుదల కానుంది. ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ కోసం మేకర్స్ రెడీ అవుతున్నారు. అయితే భీమ్లా నాయక్ హిందీ వెర్షన్ కూడా విడుదల చేయబోతున్నట్లు చిత్ర బృందం తాజాగా ప్రకటించింది.

కానీ, బాలీవుడ్‌లో ఆ హడావుడి లేదు. రాజమౌళి దర్శకత్వం వహించిన పాన్ ఇండియన్ మూవీ RRR మూవీ ప్రమోషన్స్ ముంబైలో సుమారు వారం రోజుల పాటు జరిగాయి. ఇందులో దర్శకధీరుడు రాజమౌళి, హీరోలు ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్, అలియా భట్, అజయ్ దేవగన్ పాల్గొన్నారు. ఈ స్థాయిలో ప్రమోషన్స్ నిర్వహించినా RRR సినిమా రిలీజ్ వాయిదా పడింది. అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన పుష్ప పాత్ర హిందీలోనూ విడుదలైంది. పెద్దగా ప్రమోషన్స్ లేకపోయినా రూ.100 కోట్లకు పైగా వసూలు చేసి హిందీ బెల్ట్‌లో హిట్‌గా నిలిచింది పుష్ప.

ఇటీవలే మాస్ మహారాజా రవితేజ నటించిన ఖిలాడి హిందీ వెర్షన్‌లో విడుదలైంది. సినిమా నిర్మాణ, పంపిణీ సంస్థ పెన్ స్టూడియోస్‌కు బాలీవుడ్‌లో విపరీతమైన క్రేజ్ ఉన్నప్పటికీ, ఖిలాడీ అక్కడే ఇరుక్కుపోయింది. అయితే ఈ సినిమాకు అక్కడ ఎలాంటి ప్రమోషన్స్ చేయలేదు. భీమ్లా నాయక్ సినిమా త్వరలో హిందీలో కూడా విడుదల కానుంది. కానీ, ఇప్పటివరకు చిత్రబృందం ముంబై వెళ్లి ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఎలాంటి ప్రమోషన్స్ నిర్వహించలేదు. ఎక్కువ టైం లేదు కాబట్టి భీమ్లా నాయక్ హిందీ ప్రమోషన్స్ ఎప్పుడు స్టార్ట్ చేస్తాడో..? అంటూ అభిమానులు, నెటిజన్లు కామెంట్లు చేస్తున్నారు. మరి అక్కడ ఎలాంటి ప్రమోషన్స్ ప్లాన్ చేయకుండా భీమ్లా నాయక్ సినిమాను రిలీజ్ చేస్తారా? అది చూడాలి. ఈ సినిమా టాలీవుడ్ లో విపరీతమైన బజ్ క్రియేట్ చేసింది. దీనికి థమన్ సంగీతం అందిస్తుండగా, ఇటీవల విడుదలైన థియేట్రికల్ ట్రైలర్‌కు విశేష స్పందన లభించింది. ట్రైలర్ విడుదలైన కొద్ది నిమిషాల్లోనే మిలియన్ వ్యూస్ సాధించి రికార్డు సృష్టించింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-02-22T17:44:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *