చిన్న సినిమా టైటిల్‌లో ఇంత పెద్ద కథ ఉందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-02-22T13:40:19+05:30 IST

యువ దర్శకుడు బాబీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం మెగాస్టార్ చిరంజీవి తాజా చిత్రాల్లో ఒకటి. ఈ ప్రాజెక్ట్ మొదలైనప్పటి నుంచి సోషల్ మీడియాలో ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ అనే మాస్ టైటిల్ హల్ చల్ చేస్తోంది.

చిన్న సినిమా టైటిల్‌లో ఇంత పెద్ద కథ ఉందా?

యువ దర్శకుడు బాబీ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం మెగాస్టార్ చిరంజీవి తాజా చిత్రాల్లో ఒకటి. ఈ ప్రాజెక్ట్ మొదలైనప్పటి నుంచి సోషల్ మీడియాలో ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ అనే మాస్ టైటిల్ హల్ చల్ చేస్తోంది. అయితే నిర్మాతలు మాత్రం ఇంకా అధికారికంగా ప్రకటించలేదు. సైరా నరసింహారెడ్డి తర్వాత రావాల్సిన ‘ఆచార్య’ సినిమా కరోనాతో పాటు పలు కారణాలతో వాయిదా పడిన సంగతి తెలిసిందే. ఎట్టకేలకు షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులు దాదాపుగా పూర్తయినట్లు సమాచారం. మెగాపవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ కూడా చిరుతో కలిసి వెండితెరపై సందడి చేయనుండడంతో అభిమానుల్లోనే కాకుండా అందరిలోనూ భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

‘ఆచార్య’ విడుదల కాకుండానే మాస్ ఎంటర్‌టైనర్‌లను మెగాస్టార్ లైన్‌లో పెట్టారు. మలయాళ సూపర్ హిట్ మూవీ ‘లూసిఫర్’ ఆధారంగా తెలుగులో చిరు ‘గాడ్ ఫాదర్’ సినిమా చేస్తున్నాడు. ఈ చిత్రానికి కోలీవుడ్ స్టార్ డైరెక్టర్ మోహన్ రాజా దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో తమిళ స్టార్ అజిత్ నటించిన బ్లాక్ బస్టర్ ‘వేదాళం’ ఆధారంగా ‘భోళా శంకర్’ సినిమా రూపొందుతోంది. చిరుకు చెల్లెలుగా స్టార్ హీరోయిన్ కీర్తి సురేష్ నటిస్తుంది. మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో తమన్నా కథానాయిక.

అలాగే యువ దర్శకుడు బాబీ దర్శకత్వంలో ఓ మాస్ మసాలా యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. మైత్రి మూవీ మేకర్స్ భారీ బడ్జెట్ తో నిర్మిస్తున్నారు. ఇందులో మాస్ మహారాజా రవితేజ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నారు. అయితే ఈ సినిమా టైటిల్ పై ఓ కథనం ఉందని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి. దీనికి ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ అనే టైటిల్ పెట్టబోతున్నట్లు మొదటి నుంచి ప్రచారం జరుగుతోంది. నిజానికి ఇదే టైటిల్‌కు దగ్గరగా ‘వాల్తేరు శ్రీను’ అనే టైటిల్‌తో సుమంత్ సినిమా చేస్తున్నాడు. ఈ విషయం తెలియడంతో టైటిల్ మార్చేందుకు ఓ చిన్న టీమ్‌ని సంప్రదించారు. వారి అభ్యర్థనను అంగీకరించిన సుమంత్ చిత్రబృందం తమ సినిమా టైటిల్‌ను ‘అనగనగా ఒక రౌడీ’గా మార్చింది. దాంతో మెగాస్టార్, బాబీ సినిమాకి ‘వాల్తేరు వీరయ్య’ అనే టైటిల్‌ను మేకర్స్ ఖరారు చేసినట్లు సమాచారం. త్వరలోనే ఈ టైటిల్‌తో పాటు షార్ట్ లుక్‌ని కూడా అధికారికంగా ప్రకటించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ సినిమాలోని మెగా మాస్ లుక్ ఇప్పటికే జోరుగా సాగుతోంది. ఇదిలా ఉండగా, ఏప్రిల్ 29న ఆచార్య చేయబోయే సినిమా కోసం అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు.కాజల్ అగర్వాల్, పూజా హెగ్డే కథానాయికలు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-02-22T13:40:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *