‘RRR’ కోసం రంగంలోకి హాలీవుడ్ స్టార్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-02-22T20:27:49+05:30 IST

రోణ మూడో తరంగం ముగియడంతో పెద్ద సినిమాలన్నీ ముందుగా ప్రకటించిన విడుదల తేదీల్లోనే బరిలోకి దిగుతున్నాయి. అంతకంటే ముందే పవర్ స్టార్ నటించిన ‘భీమ్లానాయక్’ సినిమా విడుదల కానుంది. ఈ నెల 25న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఈ సినిమా థియేటర్లలో సందడి చేయనుంది. మార్చి 11న పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ ‘రాధేశ్యం’ కూడా భారీ స్థాయిలో విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా హడావిడి పూర్తి కాగానే జాతీయ స్థాయిలో మంచి హైప్ క్రియేట్ చేసిన రాజమౌళి క్రేజీ మల్టీ స్టారర్ ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ సందడి చేయనుంది. ఈ చిత్రం మార్చి 25న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. యంగ్ టైగర్ యన్టీఆర్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ తొలిసారిగా స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోగా, అలియా భట్, హాలీవుడ్ బ్యూటీ ఒలివియా మోరిస్ కథానాయికలుగా నటిస్తుండగా, సముద్రఖని, బాలీవుడ్ నటుడు అజయ్ దేవ్ నటిస్తున్నారు. జ‌గ‌న్ ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌లు పోషిస్తున్నారు. అలాగే… పలువురు బ్రిటిష్ స్టార్స్ నటిస్తున్నారు.

'RRR' కోసం రంగంలోకి హాలీవుడ్ స్టార్?

కరోనా మూడవ తరంగం ముగియడంతో, పెద్ద చిత్రాలన్నీ గతంలో ప్రకటించిన విడుదల తేదీలలో బరిలోకి దిగుతున్నాయి. అంతకంటే ముందే పవర్ స్టార్ నటించిన ‘భీమ్లానాయక్’ సినిమా విడుదల కానుంది. ఈ నెల 25న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఈ సినిమా థియేటర్లలో సందడి చేయనుంది. మార్చి 11న పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ ‘రాధేశ్యం’ కూడా భారీ స్థాయిలో విడుదల కానుంది. ఈ సినిమా హడావిడి పూర్తి కాగానే జాతీయ స్థాయిలో మంచి హైప్ క్రియేట్ చేసిన రాజమౌళి క్రేజీ మల్టీ స్టారర్ ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ సందడి చేయనుంది. ఈ చిత్రం మార్చి 25న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. యంగ్ టైగర్ యన్టీఆర్, మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ తొలిసారిగా స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోగా, అలియా భట్, హాలీవుడ్ బ్యూటీ ఒలివియా మోరిస్ కథానాయికలుగా నటిస్తుండగా, సముద్రఖని, బాలీవుడ్ నటుడు అజయ్ దేవ్ నటిస్తున్నారు. జ‌గ‌న్ ఇత‌ర ముఖ్య పాత్ర‌లు పోషిస్తున్నారు. అలాగే… పలువురు బ్రిటిష్ స్టార్స్ నటిస్తున్నారు.

నిజానికి ఈ ఏడాది జనవరి 7న విడుదల కావాల్సిన ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’ చిత్రం కరోనా కారణంగా వాయిదా పడిన సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటించారు. ఏకంగా రూ. 20 కోట్లు ఖర్చు చేశారు. కరోనా కారణంగా అదంతా వృథా అయిపోయింది. చివరి క్షణంలో సినిమా వాయిదా పడడంతో ప్రమోషన్లకు ఫుల్ స్టాప్ పెట్టారు మేకర్స్. ఈ సినిమా విడుదల తేదీని ప్రకటించడంతో మళ్లీ ప్రమోషన్స్‌ను ప్రారంభించాలని నిర్మాతలు భావిస్తున్నారు. మార్చి 1 నుంచి మళ్లీ ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ సినిమా ప్రమోషన్స్ ప్రారంభం కానున్నాయి.దీని కోసం రాజమౌళి భారీ స్కెచ్ సిద్ధం చేశాడు. టీవీ ఇంటర్వ్యూలు, మీడియా ఇంటరాక్షన్‌లు ప్రారంభం కానున్నాయి. అంతేకాదు ఈసారి హైదరాబాద్‌లో భారీ ఎత్తున ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌ను నిర్వహించబోతున్నారు. ఇంతకు ముందు ఈ సినిమా ఇక్కడ జరగలేదు. అంతేకాదు మార్చి 15న దుబాయ్‌లో భారీ ఈవెంట్‌ను నిర్వహించబోతున్నట్లు టాక్.

ఇక ఈ ఈవెంట్‌కి హాలీవుడ్ స్టార్ టామ్ క్రూజ్‌ని ముఖ్య అతిథిగా తీసుకురాబోతున్నట్లు సమాచారం. ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఈ సినిమాకు క్రేజ్ తీసుకురావాలనే ఉద్దేశంతో టామ్ క్రూజ్‌ని అతిథిగా పిలవాలని చూస్తున్నారు. త్వరలోనే దీనికి సంబంధించిన అధికారిక ప్రకటన రానుందని అంటున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా టీజర్లు, సింగిల్స్, ట్రైలర్ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్న సంగతి తెలిసిందే. కీరవాణి సంగీతం అందించిన ఈ సినిమా ఏ మేరకు రికార్డులు సృష్టిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-02-22T20:27:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *