యన్టీఆర్ బావతో మలయాళ రీమేక్? | ఎన్టీఆర్ బావమరిది మలయాళం సినిమా రీమేక్ krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతితో ప్రారంభించబడవచ్చు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-02-23T19:38:32+05:30 IST

టాలీవుడ్‌లో గత కొంత కాలంగా మలయాళంలో సూపర్ హిట్టయిన చిత్రాలకు రీమేక్ వెర్షన్లు రూపొందుతున్నాయి. ప్రస్తుతం మలయాళంలో 10 వరకు రీమేక్‌లు రూపొందుతుండటం విశేషం. స్టార్ హీరోల నుంచి మీడియం రేంజ్ హీరోల వరకు మలయాళ చిత్రాల రీమేక్‌లలో నటిస్తున్నారు. మెగాస్టార్ ‘గాడ్ ఫాదర్’, పవర్ స్టార్ ‘భీమ్లానాయక్’ చిత్రాలు మలయాళంలో రీమేక్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. అలాగే రాజశేఖర్ సినిమా ‘శేఖర్’ కూడా మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘జోసెఫ్’కి రీమేక్ వెర్షన్. సుమంత్ హీరోగా నటిస్తున్న వాల్తేరు శీను కూడా మలయాళ చిత్రం ‘పడయోట్టం’కి రీమేక్. మలయాళం నుంచి పలు సినిమాలు రీమేక్ అవుతుండగా.. ఇప్పుడు మలయాళ రీమేక్ తో టాలీవుడ్ లో ఓ కొత్త హీరో ఎంట్రీ ఇవ్వనున్నాడని సమాచారం. అతను మరెవరో కాదు యంగ్ టైగర్ యన్టీఆర్‌కి బావ.

యన్టీఆర్ బావతో మలయాళ రీమేక్?

టాలీవుడ్‌లో గత కొంత కాలంగా మలయాళంలో సూపర్ హిట్టయిన చిత్రాలకు రీమేక్ వెర్షన్లు రూపొందుతున్నాయి. ప్రస్తుతం మలయాళంలో 10 వరకు రీమేక్‌లు రూపొందుతుండటం విశేషం. స్టార్ హీరోల నుంచి మీడియం రేంజ్ హీరోల వరకు మలయాళ చిత్రాల రీమేక్‌లలో నటిస్తున్నారు. మెగాస్టార్ ‘గాడ్ ఫాదర్’, పవర్ స్టార్ ‘భీమ్లానాయక్’ చిత్రాలు మలయాళంలో రీమేక్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. అలాగే రాజశేఖర్ సినిమా ‘శేఖర్’ కూడా మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘జోసెఫ్’కి రీమేక్ వెర్షన్. సుమంత్ హీరోగా నటిస్తున్న వాల్తేరు శీను కూడా మలయాళ చిత్రం ‘పడయోట్టం’కి రీమేక్. మలయాళం నుంచి పలు సినిమాలు రీమేక్ అవుతుండగా.. ఇప్పుడు మలయాళ రీమేక్ తో టాలీవుడ్ లో ఓ కొత్త హీరో ఎంట్రీ ఇవ్వనున్నాడని సమాచారం. అతను మరెవరో కాదు యంగ్ టైగర్ యన్టీఆర్‌కి బావ. నార్ని శ్రీనివాసరావు తనయుడు నితిన్ చంద్ర హీరోగా ఈ సినిమా త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్లనుందని సమాచారం.

మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన ‘తీవండి’ (పొగ బందీ)ని తెలుగులో టొవినో థామస్ రీమేక్ చేయబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. తెలుగులో ఈ సినిమా టైటిల్ ‘శ్రీశ్రీ రాజావారు’. చిన్నప్పటి నుంచి సిగరెట్ తాగే అలవాటున్న ఓ కుర్రాడు.. తన ప్రేమను గెలిపించుకోవడానికి ఏం చేశాడనేదే ఈ సినిమా కథాంశం. తెలుగు నేటివిటీకి తగ్గట్టుగా ఒరిజినల్ వెర్షన్‌లో స్వల్ప మార్పులు చేస్తూ ఈ చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. కుటుంబ కథా చిత్రాల దర్శకుడు సతీష్ వేగేశ్న దర్శకత్వం వహిస్తున్నట్లు సమాచారం. నిజానికి తేజ దర్శకత్వంలో నితిన్ చంద్ర సినిమాతో లాంచ్ చేయాలనుకున్నారు. అయితే అనుకోకుండా ఆ ప్రాజెక్ట్ క్యాన్సిల్ అయింది. ఇప్పుడు తేజ స్థానంలోకి సతీష్ వేగేశ్న వచ్చాడు. ఇటీవలే షూటింగ్‌ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా ప్రస్తుతం పోస్ట్‌ ప్రొడక్షన్‌ వర్క్‌ జరుపుకుంటోంది. నార్ని శ్రీనివాసరావు నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా ఈ ఏడాదిలోనే విడుదల కానుంది.

సతీష్ వేగేశ్న దర్శకత్వం వహించిన ‘శతమానం భవతి’ చిత్రం జాతీయ అవార్డును గెలుచుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా తర్వాత సతీష్ నితిన్, కళ్యాణ్ రామ్ ల సినిమాలు నిరాశ పరచడంతో మరిన్ని అవకాశాల కోసం ఎదురుచూస్తున్నాడు. అలాగే.. సతీష్ వేగేశ్న కూడా ‘కోతికొమ్మచ్చి’ సినిమాతో తన కొడుకును హీరోగా లాంచ్ చేస్తున్నాడు. ఇప్పుడు దానితో పాటు లాంచ్ బాధ్యత కూడా నితిన్ చంద్ర తీసుకున్నాడు. మరి శ్రీశ్రీరాజవారు సినిమా నితిన్ చంద్రకు ఏ మేరకు పేరు తెచ్చిపెడుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-02-23T19:38:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *