సర్కారు వారి పాట: మహేష్ సోలో సాంగ్ రిలీజ్ కి డేట్ ఫిక్స్..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-02-23T15:53:49+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, కీర్తి సురేష్ జంటగా నటించిన తాజా చిత్రం సర్కారు వారి పాట. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ హైదరాబాద్ పరిసర ప్రాంతాల్లో శరవేగంగా జరుగుతోంది.

సర్కారు వారి పాట: మహేష్ సోలో సాంగ్ రిలీజ్ కి డేట్ ఫిక్స్..?

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు, కీర్తి సురేష్ జంటగా నటిస్తున్న తాజా చిత్రం సర్కారు వారి పాట. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా షూటింగ్ హైదరాబాద్ పరిసర ప్రాంతాల్లో శరవేగంగా జరుగుతోంది. పరశురామ్ పెట్ల నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా షూటింగ్ చివరి దశకు చేరుకుందని సమాచారం. ఇక తాజాగా ఈ సినిమా నుంచి కళావతి ఈ పాట విడుదలై అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. ఈ పాట ఇప్పటికీ యూట్యూబ్‌లో ట్రెండింగ్‌లో ఉంది. మహేష్ క్లాస్ లుక్, కీర్తి సురేష్ గ్లామర్ కళావతి పాటకు ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలిచాయి. థమన్ తన సంగీతంతో, సిద్ శ్రీరామ్ ఈ పాటను పాడారు.

అయితే, సర్కారు వారి పాట అతి త్వరలో మాస్ బీట్ రాబోతుందని తాజా వార్త సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. టైటిల్ సాంగ్ అని తెలుస్తోంది. మహేష్ బాబు అభిమానుల కోసం థమన్ మాస్ మాస్ ట్యూన్‌తో ఈ పాటను కంపోజ్ చేశాడు. సర్కారు వారి పాట సినిమాలో ఐటెం సాంగ్ లేదు. అందుకే, ఈ పాటను చాలా ప్రత్యేకంగా కంపోజ్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రతి సినిమాలో మహేష్ సోలో సాంగ్ చాలా ప్రత్యేకంగా ఉంటుంది. వాటన్నింటి కంటే ఈ పాట మరో స్థాయిలో ఉంటుందని చిత్రయూనిట్ నమ్మకంగా ఉంది.

ఈ పాటను విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ డేట్ కూడా ఫిక్స్ చేసినట్లు సమాచారం. ఫిల్మ్ సర్కిల్స్ నుండి అందుతున్న విశ్వసనీయ సమాచారం ప్రకారం మహేష్ సోలో సాంగ్ ని మార్చి మూడో వారం అంటే 18వ తేదీన రిలీజ్ చేయనున్నారు. దీనికి సంబంధించిన అప్‌డేట్‌ను మేకర్స్ త్వరలో ఇవ్వబోతున్నారని తెలుస్తోంది. బ్యాంకింగ్ రంగంలో ఆర్థిక కుంభకోణం నేపథ్యంలో సర్కారు వారి పాట సినిమా కథ సాగుతుంది. హీరో అంటే నాధ..అమ్మాయిలంటే ఇష్టం లేదన్న మాట ఈ మధ్యన వచ్చింది కళావతి పాట రాసిన గీత రచయిత అనంత శ్రీరామ్ మాట్లాడుతూ. ఈ సినిమా పోకిరి మళ్లీ ఆ వైబ్స్ రిపీట్ అవుతుందని మహేష్ నమ్మకంగా ఉన్నాడు. చూడాలి మరి మే 12న భారీ ఎత్తున రిలీజ్ కానుంది సర్కారు వారి పాట మీరు ఎలాంటి విజయాన్ని అందుకుంటారు? ఇదిలా ఉంటే మహేష్ తదుపరి సినిమా మాటల మాతృకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ తో చేయబోతున్నాడు. పూజా హెగ్డే కథానాయికగా నటిస్తోంది. దీని తర్వాత, ఎస్ఎస్ రాజమౌళి నిర్మించనున్న పాన్ ఇండియాలో మహేష్ నటించనున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-02-23T15:53:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *