అతిలోక సుందరికి అక్కినేని వారసుడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-03-12T02:26:19+05:30 IST

‘మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్’ సినిమాతో అఖిల్ అక్కినేని కెరీర్‌లో తొలి హిట్‌ని నమోదు చేసుకున్నాడు. ప్రస్తుతం సురేంద్ర రెడ్డి దర్శకత్వంలో స్పై థ్రిల్లర్ ‘ఏజెంట్’ చిత్రంలో నటిస్తున్నాడు. ఆగస్ట్‌లో సినిమా విడుదలవుతోంది. ఇక మనోడి బాలీవుడ్ ఎంట్రీ దాదాపు ఖరారైంది. స్టార్ ప్రొడ్యూసర్ కరణ్ జోహార్ అఖిల్ తో భారీ పాన్ ఇండియా మూవీని ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. ఈ సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. అఖిల్‌కు జోడీగా శ్రీదేవి వారసురాలు జాన్వీ కపూర్‌ని ఎంపిక చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. నిజానికి జాన్వీని తెలుగు తెరకు పరిచయం చేసింది శ్రీదేవి. అప్పటికి ఆమె కోరిక నెరవేరలేదు.

అతిలోక సుందరికి అక్కినేని వారసుడా?

‘మోస్ట్ ఎలిజిబుల్ బ్యాచిలర్’ సినిమాతో అఖిల్ అక్కినేని కెరీర్‌లో తొలి హిట్‌ని నమోదు చేసుకున్నాడు. ప్రస్తుతం సురేంద్ర రెడ్డి దర్శకత్వంలో స్పై థ్రిల్లర్ ‘ఏజెంట్’ చిత్రంలో నటిస్తున్నాడు. ఆగస్ట్‌లో సినిమా విడుదలవుతోంది. ఇక మనోడి బాలీవుడ్ ఎంట్రీ దాదాపు ఖరారైంది. స్టార్ ప్రొడ్యూసర్ కరణ్ జోహార్ అఖిల్ తో భారీ పాన్ ఇండియా మూవీని ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. ఈ సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. అఖిల్‌కు జోడీగా శ్రీదేవి వారసురాలు జాన్వీ కపూర్‌ని ఎంపిక చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. నిజానికి జాన్వీని తెలుగు తెరకు పరిచయం చేసింది శ్రీదేవి. అప్పటికి ఆమె కోరిక నెరవేరలేదు. ఆ సమయం నుండి ఇది చాలా కాలం. ఆ సమయంలో ఆమె మహేష్ బాబు, యన్టీఆర్, అల్లు అర్జున్, విజయ్ దేవరకొండ వంటి హీరోల సరసన నటిస్తున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి కానీ ఏవీ వర్కవుట్ కాలేదు. ప్రస్తుతం అఖిల్ కు జోడీగా ఆమె దాదాపు ఖరారైనట్లు బాలీవుడ్ వర్గాల సమాచారం.

ఇటీవల బోనీకపూర్ హైదరాబాద్ వచ్చినప్పుడు జాన్వీ తెలుగులోకి ఎంట్రీ ఖాయమైంది. అఖిల్ సినిమాతో ఆమె ఎంట్రీ కన్ఫర్మ్ కావడం విశేషం. గతంలో నాగార్జున శ్రీదేవితో కలిసి ‘ఆఖరి ముంగ’ చిత్రంలో నటించారు. ఆ సినిమా ఏ మేరకు హిట్ అయ్యిందో తెలిసిందే. ఇప్పుడు వీరి వారసులు జతకట్టడంపై అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఏజెంట్ సినిమా పూర్తయిన వెంటనే ఈ పాన్ ఇండియా సినిమాలో అఖిల్ నటించబోతున్నాడు. అయితే ఈ సినిమాకు సంబంధించిన పూర్తి వివరాలు ఇంకా తెలియరాలేదు. త్వరలోనే సినిమా ప్రకటన రానుంది. మరి వీరిద్దరి ఆన్ స్క్రీన్ కెమిస్ట్రీ ఏ మేరకు మెప్పిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-03-12T02:26:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *