దిల్ రాజు కొలువులో తమిళ్ సర్? | దిల్ రాజు ప్రొడక్షన్స్ లో ధనుష్ సినిమా krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-03-13T16:57:52+05:30 IST

కోలీవుడ్ మాస్ హీరో ధనుష్ ఇటీవల ‘మారన్’ సినిమాతో OTT ప్రేక్షకులను పలకరించాడు. బాలీవుడ్‌లోనూ ధనుష్‌కి మంచి ఇమేజ్‌ ఉంది. అలాగే ధనుష్ హాలీవుడ్ లో నటించి మెప్పించాడు. కానీ తెలుగులో ఇప్పటి వరకు మంచి మార్కెట్‌ను సంపాదించుకోలేకపోయాడు. గతంలో చాలా డబ్బింగ్ సినిమాలు వచ్చినా పెద్దగా స్పందన రాలేదు. అందుకే ఇప్పుడు నేరుగా తెలుగు సినిమాల్లో నటించేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. ధనుష్ ప్రస్తుతం వెంకీ అట్లూరి దర్శకత్వంలో ‘సార్’ అనే చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా తమిళంలో కూడా ‘వట్టి’ పేరుతో విడుదల కానుంది. కరోనా కారణంగా ఈ సినిమా సగం షూటింగ్ వాయిదా పడింది.

దిల్ రాజు కొలువులో తమిళ్ సర్?

కోలీవుడ్ మాస్ హీరో ధనుష్ ఇటీవల ‘మారన్’ సినిమాతో OTT ప్రేక్షకులను పలకరించాడు. బాలీవుడ్‌లోనూ ధనుష్‌కి మంచి ఇమేజ్‌ ఉంది. అలాగే ధనుష్ హాలీవుడ్ లో నటించి మెప్పించాడు. కానీ తెలుగులో ఇప్పటి వరకు మంచి మార్కెట్‌ను సంపాదించుకోలేకపోయాడు. గతంలో చాలా డబ్బింగ్ సినిమాలు వచ్చినా పెద్దగా స్పందన రాలేదు. అందుకే ఇప్పుడు నేరుగా తెలుగు సినిమాల్లో నటించేందుకు సిద్ధమయ్యాడు. ధనుష్ ప్రస్తుతం వెంకీ అట్లూరి దర్శకత్వంలో ‘సార్’ అనే చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా తమిళంలో కూడా ‘వట్టి’ పేరుతో విడుదల కానుంది. కరోనా కారణంగా ఈ సినిమా సగం షూటింగ్ వాయిదా పడింది. ఇటీవలే చిత్రీకరణ తిరిగి ప్రారంభమైంది. ఇదిలా ఉంటే శేఖర్ కమ్ముల దర్శకత్వంలో ధనుష్ ఓ సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లనున్నాడు. అనే వివరాలు త్వరలోనే తెలియనున్నాయి. ఇక ధనుష్ తెలుగులో మరో సినిమాలో నటించబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి.

త్వరలో దిల్ రాజు బ్యానర్‌లో ధనుష్‌తో ఓ సినిమా రానుందని టాక్‌. ఈ చిత్రానికి వేణు శ్రీరామ్ దర్శకత్వం వహించనున్నట్లు సమాచారం. ఇప్పటికే ధనుష్ కోసం దిల్ రాజు మాస్ కథను సిద్ధం చేస్తున్నాడు. త్వరలోనే ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ప్రకటన రానుంది. ఆ తర్వాత సినిమాను సెట్స్ పైకి తీసుకెళ్లనున్నారు. ప్రస్తుతం ధనుష్ సినిమాలు ఒక్కొక్కటిగా పూర్తవుతున్నాయి. ఆ తర్వాత దిల్ రాజు సినిమాకి ధనుష్ డేట్స్ ఇవ్వనున్నాడు. అయితే ఇది బహుళ భాషల్లో కూడా విడుదల కానుంది. మరి సర్ తర్వాత ధనుష్ దిల్ రాజు సినిమాలో నటిస్తాడా లేక శేఖర్ కమ్ముల సినిమాలో నటిస్తాడా అనే చిన్న కన్ఫ్యూజన్ నెలకొంది. మరి కొద్ది రోజుల్లో దీనిపై క్లారిటీ రానుంది. మరి ఈ వార్తలు నిజమో కాదో తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-03-13T16:57:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *