రష్మికమందన్న : ఐటెం సాంగ్ కోసం రూ. 2 కోట్లా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-03-15T15:07:38+05:30 IST

ఒక్క హిట్ వస్తే చాలు భారీ రెమ్యునరేషన్ డిమాండ్ చేసేందుకు హీరోయిన్లు వెనుకాడరు. ముఖ్యంగా సౌత్ హీరోయిన్లు ఆడిందే ఆట.. పాట పాడారు. స్టార్ హీరోయిన్లు ఒక్కో సినిమాకు రెండు నుంచి మూడు కోట్లు తీసుకుంటున్నారు. ఐటెం సాంగ్స్‌కు భారీగా వసూలు చేస్తున్నారు. తాజాగా సమంత పుష్ప రూ. గని సినిమాకు తమన్నా కోట్ల వరకు వసూలు చేసింది. అలాంటి అవకాశం ఇప్పుడు రష్మికకు వచ్చిందని అంటున్నారు. తెలుగు దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి వంగా బాలీవుడ్ లో ‘యానిమల్’ అనే చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

రష్మికమందన్న : ఐటెం సాంగ్ కోసం రూ.  2 కోట్లా?

ఒక్క హిట్ వస్తే చాలు భారీ రెమ్యునరేషన్ డిమాండ్ చేసేందుకు హీరోయిన్లు వెనుకాడరు. ముఖ్యంగా సౌత్ హీరోయిన్లు ఆడిందే ఆట.. పాట పాడారు. స్టార్ హీరోయిన్లు ఒక్కో సినిమాకు రెండు నుంచి మూడు కోట్లు తీసుకుంటున్నారు. ఐటెం సాంగ్స్‌కు భారీగా వసూలు చేస్తున్నారు. తాజాగా సమంత ‘పుష్ప’ సినిమాలో ఐటెం సాంగ్ కోసం కోటిన్నర పారితోషికం అందుకుంది. తమన్నా ‘గని’ సినిమాకు కోట్ల వరకు వసూలు చేసింది. అలాంటి అవకాశం ఇప్పుడు రష్మికకు వచ్చిందని అంటున్నారు. తెలుగు దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి వంగా బాలీవుడ్ లో ‘యానిమల్’ అనే చిత్రాన్ని రూపొందిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. రణబీర్ కపూర్ ఈ సినిమాలో ఓ ఐటమ్ సాంగ్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. సౌత్ క్రేజీ హీరోయిన్ తో ఆ సాంగ్ చేయించాలని అతని ఆలోచన. అందుకే మందన్నను రష్మిక సంప్రదించిందట. అందుకు రష్మిక రూ. 2 కోట్లు డిమాండ్ చేసినట్లు సమాచారం.

రష్మిక పూర్తి స్థాయి చిత్రానికి రూ. 2 కోట్లు పారితోషికం. అంతేకాదు 30 రోజుల పాటు కాల్షీట్లు ఇవ్వాల్సి ఉంటుంది. అదే ఐటమ్ సాంగ్ అయితే గరిష్టంగా 5 రోజులు, మినిమమ్ మూడు రోజులు సరిపోతుంది. అయితే అందుకు రష్మిక రెండు కోట్లు డిమాండ్ చేయడంతో బాలీవుడ్ నిర్మాతలు షాక్ అయ్యారు. దాంతో నిర్మాతలు రష్మికతో చర్చలు జరిపి మొత్తం రూ. కోటిన్నర ఇచ్చినా రష్మిక బాగానే వచ్చినట్లుంది. లక్షన్నరకు శ్రీవల్లి ఒప్పుకుంటుందా? లేక రెండు కోట్లు మార్చుకోవడం కష్టమా? అన్నది చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-03-15T15:07:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *