ప్రభాస్ ఇంటిసెట్ కు కోట్లా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-03-17T18:33:16+05:30 IST

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ ఇటీవల ‘రాధేశ్యామ్’ సినిమాతో అభిమానులను పలకరించిన సంగతి తెలిసిందే. తర్వాత ‘ఆదిపురుషం, సాలార్, ప్రాజెక్ట్ కే, స్పిరిట్’ సినిమాలు లైన్లో ఉన్నాయి. మారుతి దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ ఓ సినిమాలో నటించబోతున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. ఈ ప్రాజెక్ట్ దాదాపు ఖాయమని అంటున్నారు. త్వరలోనే అధికారిక ప్రకటన రానుంది. ఔట్ అండ్ ఔట్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ సినిమా రూపొందనుందని తెలుస్తోంది. మారుతి చెప్పిన కథ నచ్చడంతో ప్రభాస్ సినిమాకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడు. ఇందులో ముగ్గురు హీరోయిన్లు నటిస్తున్నారని, మరో కథానాయికగా కృతిశెట్టితో పాటు మాళవిక మోహనన్ ఎంపికయ్యారని, మూడో హీరోయిన్ కోసం చిత్రబృందం వెతుకుతున్నట్లు సమాచారం.

ప్రభాస్ ఇంటిసెట్ కు కోట్లా?

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ ఇటీవల ‘రాధేశ్యామ్’ సినిమాతో అభిమానులను పలకరించిన సంగతి తెలిసిందే. తర్వాత ‘ఆదిపురుషం, సాలార్, ప్రాజెక్ట్ కే, స్పిరిట్’ సినిమాలు లైన్లో ఉన్నాయి. మారుతి దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ ఓ సినిమాలో నటించబోతున్నట్లు వార్తలు వచ్చాయి. ఈ ప్రాజెక్ట్ దాదాపు ఖాయమని అంటున్నారు. త్వరలోనే అధికారిక ప్రకటన రానుంది. ఔట్ అండ్ ఔట్ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఈ సినిమా రూపొందనుందని తెలుస్తోంది. మారుతి చెప్పిన కథ నచ్చడంతో ప్రభాస్ సినిమాకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడు. ఇందులో ముగ్గురు హీరోయిన్లు నటిస్తున్నారని, మరో కథానాయికగా కృతిశెట్టితో పాటు మాళవిక మోహనన్ ఎంపికయ్యారని, మూడో హీరోయిన్ కోసం చిత్రబృందం వెతుకుతున్నట్లు సమాచారం. ఈ సినిమాకి ‘రాజా డీలక్స్’ అనే టైటిల్ రిజిస్టర్ చేశారు. ప్రస్తుతం ఇది వర్కింగ్ టైటిల్‌గా ప్రచారంలో ఉంది. ఈ సినిమాకు సంబంధించి మరో వార్త ఇండస్ట్రీ వర్గాల నుంచి వినిపిస్తోంది.

‘రాజా డీలక్స్’లో ప్రభాస్ ఇంటి సెట్ రూ. 5 కోట్లతో హైదరాబాద్‌లో ప్యాలెస్ లాంటి భారీ సెట్‌ను నిర్మిస్తున్నారు. ఎక్కువ భాగం షూటింగ్ ఇందులోనే జరగనుంది. ప్రభాస్ తన కెరీర్‌లో ఇంతకుముందెన్నడూ లేని విధంగా ఈ సినిమాలో పూర్తి స్థాయి హాస్యాన్ని పండించబోతున్నాడు. శ్రీను వైట్ల, అనిల్ రావిపూడి సినిమాల తరహాలోనే ఈ సినిమా కూడా కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఉండబోతోంది. ఇందులో ప్రభాస్ కామెడీ అభిమానులను కడుపుబ్బా నవ్వించేలా కనిపిస్తోంది. ‘రాధేశ్యామ్’ తర్వాత ప్రభాస్ నాలుగు సినిమాల్లోనూ సీరియస్ రోల్స్ చేస్తున్నాడు. అందుకే వారి తర్వాత పూర్తి కామెడీ సినిమా చేయాలని ప్రభాస్ భావిస్తున్నాడని, అందుకే మారుతి సినిమాకు అంగీకరించాడని అంటున్నారు. మరియు రూ. మరి ‘రాజా డీలక్స్’ చిత్రానికి 5 కోట్ల సెట్ ఎంత వరకు హైలైట్ అవుతుందో చూద్దాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-03-17T18:33:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *