త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో రౌడీ హీరో? | విజయ్‌దేవరకొండ, త్రివిక్రమ్‌ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రం krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-03-22T14:19:09+05:30 IST

టాలీవుడ్ రౌడీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ ప్రస్తుతం పూరీ జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలో ‘లైగర్’ చిత్రంలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. బాక్సింగ్ నేపథ్యంలో సాగే ఈ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ఆగస్ట్ 25న వరల్డ్ వైడ్ గా థియేటర్లలో విడుదల కానుంది.దీని తర్వాత నిజానికి సుకుమార్ దర్శకత్వంలో విజయ్ సినిమా విడుదల కావాలి. అయితే ప్రస్తుతం సుక్కు ‘పుష్ప 2’ సినిమాతో బిజీగా ఉండటంతో శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా ప్రారంభం కానుందని సమాచారం. అయితే ఇప్పుడు కొత్తగా త్రివిక్రమ్ పేరు వినిపిస్తోంది. విజయ్ దేవరకొండ దర్శకత్వంలో ఓ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌లో నటించబోతున్నాడు.

త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో రౌడీ హీరో?

టాలీవుడ్ రౌడీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ ప్రస్తుతం పూరీ జగన్నాథ్ దర్శకత్వంలో ‘లైగర్’ చిత్రంలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. బాక్సింగ్ నేపథ్యంలో సాగే ఈ యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ఆగస్ట్ 25న వరల్డ్ వైడ్ గా థియేటర్లలో విడుదల కానుంది.దీని తర్వాత వాస్తవానికి సుకుమార్ దర్శకత్వంలో విజయ్ సినిమా విడుదల కావాలి. అయితే ప్రస్తుతం సుక్కు ‘పుష్ప 2’ సినిమాతో బిజీగా ఉండటంతో శివ నిర్వాణ దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా ప్రారంభం కానుందని సమాచారం. అయితే ఇప్పుడు కొత్తగా త్రివిక్రమ్ పేరు వినిపిస్తోంది. విజయ్ దేవరకొండ దర్శకత్వంలో ఓ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌లో నటించబోతున్నాడు.

విజయ్ తో సినిమా చేయాలనే ఆసక్తి ఉన్న దర్శకులు తనను సంప్రదిస్తే.. త్రివిక్రమ్ తో సినిమా పూర్తయిందో లేదో చూద్దాం అంటున్నాడు. మహేష్ బాబుతో సినిమా పూర్తి చేసిన తర్వాత విజయ్ దేవరకొండతో త్రివిక్రమ్ చేస్తాడని సమాచారం. అయితే ఈ గ్యాప్‌లో శివ నిర్వాణ చిత్రాన్ని పూర్తి చేస్తాడా లేక పూరి దర్శకత్వంలో ‘జనగణమన’ చిత్రాన్ని ప్రారంభిస్తాడా అనేది చూడాలి. ఏది ఏమైనప్పటికీ త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో విజయ్ దేవరకొండ సినిమా ఊహించనిది అనే చెప్పాలి. మరి ఈ వార్తలు నిజమో కాదో తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-03-22T14:19:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *