సీనియర్ హీరో కోసం సంపత్ నంది ప్రయత్నం?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-03-28T14:26:24+05:30 IST

యాక్షన్ చిత్రాలకు అలవాటు పడిన దర్శకుడు సంపత్ నంది. ‘రచ్చ, బెంగాల్ టైగర్, గౌతం నంద, సీటీమార్’ వంటి విజయవంతమైన కమర్షియల్ చిత్రాలతో మంచి పేరు తెచ్చుకున్నాడు. సీనియర్ హీరోతో సినిమా చేసేందుకు ఈ దర్శకుడు తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నాడని టాక్. ఆ హీరో మరెవరో కాదు విక్టరీ వెంకటేష్. సంపత్ వెంకీకి మనసుకు హత్తుకునే కథ చెప్పాడని, ఆ కథకు ఆయన బాగా ఇంప్రెస్ అయ్యి సినిమాకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడని సమాచారం. ఇప్పుడు ప్రముఖ నిర్మాత మిర్యాల రవీంద్రారెడ్డి వెంకీతో సినిమా చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నాడని, ఆయనే సంపత్ నందిని వెంకీ దగ్గరకు పంపాడని వార్తలు వచ్చాయి. మరి వెంకీ ఇమేజ్ కోసం సంపత్ ఎలాంటి కథ రాసుకున్నాడు?

సీనియర్ హీరో కోసం సంపత్ నంది ప్రయత్నం?

యాక్షన్ చిత్రాలకు అలవాటు పడిన దర్శకుడు సంపత్ నంది. ‘రచ్చ, బెంగాల్ టైగర్, గౌతం నంద, సీటీమార్’ వంటి విజయవంతమైన కమర్షియల్ చిత్రాలతో మంచి పేరు తెచ్చుకున్నాడు. సీనియర్ హీరోతో సినిమా చేసేందుకు ఈ దర్శకుడు తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నాడని టాక్. ఆ హీరో మరెవరో కాదు విక్టరీ వెంకటేష్. సంపత్ వెంకీకి మనసుకు హత్తుకునే కథ చెప్పాడని, ఆ కథకు ఆయన బాగా ఇంప్రెస్ అయ్యి సినిమాకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడని సమాచారం. ఇప్పుడు ప్రముఖ నిర్మాత మిర్యాల రవీంద్రారెడ్డి వెంకీతో సినిమా చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నాడని, సంపత్ నందిని వెంకీ దగ్గరకు పంపించాడని వార్తలు వచ్చాయి. మరి వెంకీ ఇమేజ్ కోసం సంపత్ ఎలాంటి కథ రాసుకున్నాడు?

వెంకటేష్ ప్రస్తుతం అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో ‘ఎఫ్3’ చిత్రంలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. వేసవి కానుకగా ఈ సినిమా విడుదల కానుంది. సూపర్ హిట్ సినిమా ఎఫ్2కి ఇది సీక్వెల్ అనే సంగతి తెలిసిందే. సంపత్ నంది దర్శకత్వంలో వెంకీ చేయబోయే సినిమా ఉంటుందని సమాచారం. గతంలో ‘సిటీమార్’ సినిమాతో మంచి విజయాన్ని అందుకున్న సంపత్ నంది, ‘నారప్ప, ధిష్య 2’ చిత్రాలతో వరుస విజయాలు సాధించిన వెంకీ కలయికలో ఈ సినిమా వస్తుందని అంచనా వేస్తున్నారు. మరి ఈ వార్తలపై మరింత క్లారిటీ రావాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-03-28T14:26:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *