ప్రభాస్‌తో కొరటాల భేటీ… నిజమేనా? | ప్రభాస్, కొరటాల శివ కాంబో మూవీ మళ్లీ krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి కావచ్చు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-04-01T23:06:37+05:30 IST

కొరటాల శివ ‘మిర్చి’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లో దర్శకుడిగా పరిచయం అయిన సంగతి తెలిసిందే. తొలి ప్రయత్నం సూపర్ సక్సెస్ కావడంతో కొరటాల స్టార్ హీరోలతో సినిమాలు చేస్తూ తిరుగులేని దర్శకుడిగా ఎదిగాడు. అయితే తనకు దర్శకుడిగా తొలి అవకాశం ఇచ్చిన ప్రభాస్‌తో మరో సినిమా చేయాలని కొరటాల ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నారు. ప్రభాస్, కొరటాల మళ్లీ బయటకు రావాలని అభిమానులు కూడా కోరుకుంటున్నారు. ఎట్టకేలకు సమయం వచ్చిందనే టాక్ జోరుగా వినిపిస్తోంది. తాజాగా కొరటాల ప్రభాస్‌ను కలిశారని తెలుస్తోంది. ఈ సందర్భంగా కొరటాల కథకు ప్రభాస్ ఇంప్రెస్ అయ్యాడని, ఈ సినిమాకి ప్రభాస్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడని సమాచారం.

ప్రభాస్‌తో కొరటాల భేటీ... నిజమేనా?

కొరటాల శివ ‘మిర్చి’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లో దర్శకుడిగా పరిచయం అయిన సంగతి తెలిసిందే. తొలి ప్రయత్నం సూపర్ సక్సెస్ కావడంతో కొరటాల స్టార్ హీరోలతో సినిమాలు చేస్తూ తిరుగులేని దర్శకుడిగా ఎదిగాడు. అయితే తనకు దర్శకుడిగా తొలి అవకాశం ఇచ్చిన ప్రభాస్‌తో మరో సినిమా చేయాలని కొరటాల ఎప్పటి నుంచో అనుకుంటున్నారు. ప్రభాస్, కొరటాల మళ్లీ బయటకు రావాలని అభిమానులు కూడా కోరుకుంటున్నారు. ఎట్టకేలకు సమయం వచ్చిందనే టాక్ జోరుగా వినిపిస్తోంది. తాజాగా కొరటాల ప్రభాస్‌ను కలిశారని తెలుస్తోంది. ఈ సందర్భంగా కొరటాల కథకు ప్రభాస్ ఇంప్రెస్ అయ్యాడని, ఈ సినిమాకి ప్రభాస్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడని సమాచారం. యూవీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌లో ఈ సినిమా తెరకెక్కే అవకాశం ఉంది. ప్రస్తుతం ప్రభాస్ వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు. కొరటాల కూడా వరుస సినిమాలతో దూసుకుపోతున్నాడు.

యన్టీఆర్ త్వరలో ఓ సినిమాని విడుదల చేయనున్నారు. ప్రస్తుతం ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుగుతున్నాయి. ఆ తర్వాత బన్నీ, రామ్ చరణ్ లైన్లో ఉన్నారు. ఈ రెండు సినిమాలు పూర్తయినా ప్రభాస్ తో సినిమా మెటీరియలైజ్ కావడం లేదు. అప్పటికి ప్రభాస్ కమిట్మెంట్స్ పూర్తవుతాయి. మారుతి లాగానే కొరటాల కూడా అతి తక్కువ సమయంలో సినిమా పూర్తి చేస్తే.. ‘ప్రాజెక్ట్ కే’ సమాంతరంగా కొరటాల సినిమా కూడా సెట్స్ పైకి వెళ్లనుందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఈ సినిమా విడుదలైనప్పుడల్లా యూవీ క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించబోతున్నట్లు వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. మరి కొరటాల ప్రభాస్ తో ‘మిర్చి’ లాంటి సినిమా ఎప్పుడు చేస్తాడో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-04-01T23:06:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *