‘ఆచార్య’లో అనసూయ పాత్ర ఇదేనా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-04-03T14:19:23+05:30 IST

వెండితెరపై యాంకర్‌గా తన ప్రత్యేకతను చాటుకోవడమే కాకుండా వెండితెరపై కూడా వైవిధ్యమైన పాత్రలతో ప్రేక్షకులను అలరిస్తోంది అనసూయ. ప్రస్తుతం అనసూయ కథానాయికగా పలు చిత్రాలు రూపొందుతున్నాయి. ‘పుష్ప’ సినిమాలో దాక్షాయణి పాత్రతో ఆమె ఏ స్థాయిలో పేరు తెచ్చుకుందో తెలిసిందే. ‘పుష్ప 2’లోనూ అదే పాత్రను కొనసాగిస్తూనే.. ఆమె పాత్ర సినిమాకి కీలకం కానుంది. ఇక ఆమె నెగెటివ్ రోల్ పోషిస్తున్న ‘దర్జా’ చిత్రం త్వరలో విడుదల కానుంది. ఇటీవల విడుదలైన ట్రైలర్‌కు మంచి స్పందన వచ్చింది. కాగా, మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటిస్తున్న ‘ఆచార్య, గాడ్ ఫాదర్’ సినిమాల్లో కూడా అనసూయ ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తోంది.

‘ఆచార్య’లో అనసూయ పాత్ర ఇదేనా?

వెండితెరపై యాంకర్‌గా తన ప్రత్యేకతను చాటుకోవడమే కాకుండా వెండితెరపై కూడా వైవిధ్యమైన పాత్రలతో ప్రేక్షకులను అలరిస్తోంది అనసూయ. ప్రస్తుతం అనసూయ కథానాయికగా పలు చిత్రాలు రూపొందుతున్నాయి. ‘పుష్ప’ సినిమాలో దాక్షాయణి పాత్రతో ఆమె ఏ స్థాయిలో పేరు తెచ్చుకుందో తెలిసిందే. ‘పుష్ప 2’లోనూ అదే పాత్రను కొనసాగిస్తూనే.. ఆమె పాత్ర సినిమాకి కీలకం కానుంది. ఇక ఆమె నెగెటివ్ రోల్ పోషిస్తున్న ‘దర్జా’ చిత్రం త్వరలో విడుదల కానుంది. ఇటీవల విడుదలైన ట్రైలర్‌కు మంచి స్పందన వచ్చింది. కాగా, మెగాస్టార్ చిరంజీవి నటిస్తున్న ‘ఆచార్య, గాడ్ ఫాదర్’ సినిమాల్లో కూడా అనసూయ ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తోంది. ముఖ్యంగా ‘గాడ్‌ఫాదర్‌’లో చిరంజీవి కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. ఒక రకంగా చెప్పాలంటే నెగెటివ్ షేడ్స్ ఉన్న పాత్రలో నటిస్తోంది. అనసూయ ‘ఆచార్య’లో కూడా చెప్పుకోదగ్గ పాత్ర పోషించింది.

తాజా సమాచారం ప్రకారం ‘ఆచార్య’ కథలో అనసూయ ఓ కీలక పాత్రలో నటించింది. అనసూయ పాత్ర ఈ చిత్రానికి సెంటర్ ఆఫ్ ఎట్రాక్షన్‌గా నిలుస్తుందని అంటున్నారు. అలాగే ఆమె మేకోవర్ మునుపెన్నడూ చూడని విధంగా ఉంటుంది. దీనికి సంబంధించిన ఫోటోలను మేకర్స్ విడుదల చేయలేదు. ఈ పాత్ర కోసం అనసూయ రూ. 25 లక్షలు రివార్డుగా అందించారు. ఇటీవల చిరంజీవితో అనసూయ నటించిన ఓ యాడ్‌కు మంచి స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. వీరిద్దరి కెమిస్ట్రీ బాగా వర్కవుట్ అయింది. ‘ఆచార్య’లో అనసూయ ఆ తరహా పాత్రనే చేసినట్లుంది. మరి ఈ సినిమాతో అనసూయ ఏ మేరకు ఫేమస్ అవుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-04-03T14:19:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *