చైతూ – సామ్‌ని పెళ్లి చేసుకోబోతున్న నందిని రెడ్డి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-04-05T15:19:03+05:30 IST

‘జబర్దస్త్’ సినిమాతో తొలిసారి దర్శకురాలు నందిని రెడ్డితో కలిసి పని చేసింది సామ్. ఆ సినిమా రిజల్ట్‌తో పాటు… ఈ ఇద్దరూ మంచి స్నేహితులయ్యారు. ఆ తర్వాత మళ్లీ ‘ఓ బేబీ’ సినిమాతో కలిశారు. ఈసారి ఈ కాంబో సూపర్ హిట్. దీని తర్వాత సమంతతో మరో సినిమా చేయాలని నందిని భావించింది. కానీ అది సాధ్యం కాలేదు. ఆ తర్వాత సినిమాలతో బిజీ అయిపోయిన సామ్.. నాగ చైతన్యతో విడిపోయింది. అయితే నందినీ రెడ్డి, సమంతల మధ్య స్నేహం ఇంకా కొనసాగుతోంది. ఆ స్నేహంతోనే చైతూ, సామ్ లను మళ్లీ కలిపేసేందుకు నందిని రెడ్డి ప్రయత్నాలు చేస్తున్నట్లు సమాచారం. కలపడం అంటే.. నిజ జీవితంలో కాదు.. సినిమాతో. ఇందుకోసం నందిని రెడ్డి తన సత్తా చాటుతోందని టాలీవుడ్ టాక్.

చైతూ - సామ్‌ని పెళ్లి చేసుకోబోతున్న నందిని రెడ్డి?

‘జబర్దస్త్’ సినిమాతో తొలిసారి దర్శకురాలు నందిని రెడ్డితో కలిసి పని చేసింది సామ్. ఆ సినిమా రిజల్ట్‌తో పాటు… ఈ ఇద్దరూ మంచి స్నేహితులయ్యారు. ఆ తర్వాత మళ్లీ ‘ఓ బేబీ’ సినిమాతో కలిశారు. ఈసారి ఈ కాంబో సూపర్ హిట్. దీని తర్వాత సమంతతో మరో సినిమా చేయాలని నందిని భావించింది. కానీ అది సాధ్యం కాలేదు. ఆ తర్వాత సినిమాలతో బిజీ అయిపోయిన సామ్.. నాగ చైతన్యతో విడిపోయింది. అయితే నందినీ రెడ్డి, సమంతల మధ్య స్నేహం ఇంకా కొనసాగుతోంది. ఆ స్నేహంతోనే చైతూ, సామ్ లను మళ్లీ కలిపేసేందుకు నందిని రెడ్డి ప్రయత్నాలు చేస్తున్నట్లు సమాచారం. మిక్సింగ్ అంటే.. నిజ జీవితంలో కాదు.. సినిమాతో. ఇందుకోసం నందిని రెడ్డి తన సత్తా చాటుతోందని టాలీవుడ్ టాక్.

త్వరలో నాగ చైతన్య హీరోగా ఓ సినిమా చేసేందుకు నందిని రెడ్డి ప్రయత్నిస్తోంది. చైతూకి కథ బాగా నచ్చడంతో సినిమాకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చాడు. అయితే హీరోయిన్ గా చాలా మంది హీరోయిన్లను అనుకున్నా.. ఎవరూ సెట్ కాలేదు. చైతూ సరసన సమంతను హీరోయిన్ గా ఎంపిక చేస్తే బాగుంటుందని నందిని రెడ్డి భావిస్తున్నారట. నందిని ప్రయత్నం ఫలించి ఇద్దరూ కలిసి సినిమా చేస్తే అభిమానులకు వేరే చెప్పాలా? పెళ్లికి ముందు ‘ఏమాయ చలవే, ఆటోనగర్ సూర్య, మనం’ వంటి చిత్రాల్లో నటించిన చైతూ, సామ్ తొలిసారి ‘మజిలీ’లో కలిసి నటించారు. కానీ నందిని రెడ్డి సినిమా కార్యరూపం దాల్చితే అది వీరిద్దరూ కలిసి నటించిన సినిమాగా నిలిచిపోతుంది. మరి నందిని రెడ్డి ప్రయత్నం ఎంత వరకు ఫలిస్తుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-04-05T15:19:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *