కొత్త ఇల్లు కొనే ప్రక్రియలో సామ్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-04-05T13:53:01+05:30 IST

నాగ చైతన్యతో విడిపోయిన తర్వాత సామ్ లైఫ్ స్టైల్ మారిపోయింది. సామ్ గ్లామర్ రోల్స్ కాకుండా లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమాలపై దృష్టి పెడుతోంది. అలాగే.. తన పాత్ర బాగుంటేనే సినిమాలు తీసుకుంటోంది. ఓ వైపు సినిమాలు, మరోవైపు వెబ్ సిరీస్‌లతో బిజీగా ఉంది. అలాగే ‘పుష్ప’ లాంటి సినిమాలో ఐటెం సాంగ్ చేసి పాన్ ఇండియా స్థాయిలో పాపులారిటీ సంపాదించుకుంది. ప్రస్తుతం తెలుగుతో పాటు తమిళ చిత్రాల్లోనూ నటిస్తోంది. వీటితో పాటు బాలీవుడ్‌లో వరుసగా సినిమాలు చేసేందుకు సమంత ప్లాన్ చేస్తోంది. అందులో కొంత భాగం ముంబైలో ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం అందుకు సంబంధించిన ప్రయత్నాల్లో సామ్ నిమగ్నమైందని సమాచారం.

కొత్త ఇల్లు కొనే ప్రక్రియలో సామ్?

నాగ చైతన్యతో విడిపోయిన తర్వాత సామ్ లైఫ్ స్టైల్ మారిపోయింది. సామ్ గ్లామర్ రోల్స్ కాకుండా లేడీ ఓరియెంటెడ్ సినిమాలపై దృష్టి పెడుతోంది. అలాగే.. తన పాత్ర బాగుంటేనే సినిమాలు తీసుకుంటోంది. ఓ వైపు సినిమాలు, మరోవైపు వెబ్ సిరీస్‌లతో బిజీగా ఉంది. అలాగే ‘పుష్ప’ లాంటి సినిమాలో ఐటెం సాంగ్ చేసి పాన్ ఇండియా స్థాయిలో పాపులారిటీ సంపాదించుకుంది. ప్రస్తుతం తెలుగుతో పాటు తమిళ చిత్రాల్లోనూ నటిస్తోంది. వీటితో పాటు బాలీవుడ్‌లో వరుసగా సినిమాలు చేసేందుకు సమంత ప్లాన్ చేస్తోంది. అందులో కొంత భాగం ముంబైలో ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం అందుకు సంబంధించిన ప్రయత్నాల్లో సామ్ నిమగ్నమైందని సమాచారం.

సమంత ముంబైలో సముద్రం వైపు ఫ్లాట్ కొనాలని చూస్తోంది. ముంబైలో సముద్రాన్ని తలపిస్తూ ఖరీదైన ఫ్లాట్లను నిర్మిస్తున్నారు. సమంత ఇటీవలే వాటిలో ఒక ఫ్లాట్ చూసింది మరియు త్వరలో కొనుగోలు చేయబోతోంది. నిర్మాణంలో ఉన్న ఈ ఫ్లాట్ ధర దాదాపు రూ. 3 కోట్లతో కొనుగోలు చేయనున్నారు. బాలీవుడ్ సినిమాల కోసం తరచూ హైదరాబాద్ నుంచి ముంబైకి వెళ్లే ఆయన.. అక్కడే శాశ్వతంగా గూడు ఏర్పాటు చేసుకుంటే మంచిదని భావించారు. సమంత త్వరలో ఆ ఫ్లాట్‌కి సంబంధించిన రిజిస్ట్రేషన్‌ పనులు పూర్తి చేసి ముంబైకి షిఫ్ట్ అవుతుంది. మరి ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-04-05T13:53:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *