రాఖీభాయ్‌కి ‘పుష్పరాజ్’ ఫాలోయింగ్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-04-18T14:35:04+05:30 IST

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ జంటగా నటించిన ‘పుష్ప ది రైజ్’ చిత్రం మంచి విజయం సాధించింది. ఇందులో పుష్పరాజ్‌గా బన్నీ నటనకు భారతీయ ప్రేక్షకులు ఫిదా అయిపోయారు. ఈ సినిమా విడుదలైన అన్ని భాషల్లో అద్భుతమైన కలెక్షన్లను రాబట్టింది. అందుకే రెండో భాగం ‘పుష్ప ది రూల్’పై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. మొదటి భాగానికి వచ్చిన రెస్పాన్స్ మరియు విమర్శలను దృష్టిలో ఉంచుకుని మేకర్స్ రెండవ భాగం కోసం చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నారు. ఈ సినిమాలో బన్నీ గెటప్ ఫస్ట్ పార్ట్ లా కాకుండా మరింత స్టైలిష్ గా ఉండబోతోందనే టాక్ వినిపిస్తోంది.

రాఖీభాయ్‌కి 'పుష్పరాజ్' ఫాలోయింగ్?

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ జంటగా నటించిన ‘పుష్ప ది రైజ్’ చిత్రం మంచి విజయం సాధించింది. ఇందులో పుష్పరాజ్‌గా బన్నీ నటనకు భారతీయ ప్రేక్షకులు ఫిదా అయిపోయారు. ఈ సినిమా విడుదలైన అన్ని భాషల్లో అద్భుతమైన కలెక్షన్లను రాబట్టింది. అందుకే రెండో భాగం ‘పుష్ప ది రూల్’పై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. మొదటి భాగానికి వచ్చిన రెస్పాన్స్ మరియు విమర్శలను దృష్టిలో ఉంచుకుని మేకర్స్ రెండవ భాగం కోసం చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నారు. ఈ సినిమాలో బన్నీ గెటప్ ఫస్ట్ పార్ట్ లా కాకుండా మరింత స్టైలిష్ గా ఉండబోతోందనే టాక్ వినిపిస్తోంది. ఎర్రచందనం స్మగ్లింగ్ సిండికేట్‌లో తిరుగులేని నాయకుడిగా మారిన పుష్పరాజ్ రెండో భాగంలో తన గెటప్ మార్చబోతున్నాడని వినికిడి.

‘కేజీఎఫ్’ రెండో భాగంలో యష్ లాగా క్లాసీగా, స్టైలిష్‌గా కనిపించబోతున్నాడు. కేజీఎఫ్ కోసం కింగ్ అయ్యాక యష్ మేకోవర్ లో ఎలాంటి మార్పులు కనిపిస్తాయో.. ‘పుష్ప ది రూల్’లో బన్నీ మేకోవర్ లో అభిమానులను ఆకట్టుకునే మార్పులు ఉంటాయని అంటున్నారు. ‘పుష్ప ది రూల్’ రెగ్యులర్ షూటింగ్ జూలైలో ప్రారంభం కానుంది. మందన్న బన్నీ భార్యగా రష్మిక కొనసాగుతుండగా… అనసూయ, సునీల్, ఫహద్ ఫాజిల్ పాత్రలు మరింత పవర్ ఫుల్ గా ఉండబోతున్నాయి. అలాగే. ఈ మూవీకి మొదటి పార్ట్ మించిన స్థాయిలో దేవిశ్రీ ప్రసాద్ మ్యూజిక్ అందిస్తున్నాడని అంటున్నారు. మరి రెండో భాగంలో పుష్పరాజ్ గెటప్ ఎంత స్టైలిష్‌గా ఉండబోతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-04-18T14:35:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *