మహేష్-రాజమౌళి సినిమా ప్రారంభం?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-04-25T16:51:53+05:30 IST

దర్శకధీరుడు రాజమౌళి రీసెంట్‌గా మెగా మల్టీస్టారర్‌ ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’తో సెన్సేషనల్‌ హిట్‌ అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. తారక్, చెర్రీ తొలిసారి హీరోలుగా వెండితెరపై ఓ రేంజ్‌కి ఎలివేట్‌ కావడంతో అభిమానులు సంబరాలు చేసుకున్నారు. ఇప్పుడు అందరి దృష్టి జక్కన్ తదుపరి చిత్రంపైనే ఉంది. తన తదుపరి పని మహేష్ బాబుతో ఉంటుందని అందరికీ తెలిసిందే. రాజమౌళి దర్శకత్వంలో మహేష్ చేస్తున్న మొదటి సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. అలాగే.. వీళ్లిద్దరి కాంబినేషన్లో ఎలాంటి సినిమా వస్తుందనే దానిపై సర్వత్రా ఆసక్తి నెలకొంది.

మహేష్-రాజమౌళి సినిమా ప్రారంభం?

దర్శకధీరుడు రాజమౌళి రీసెంట్‌గా మెగా మల్టీస్టారర్‌ ‘ఆర్‌ఆర్‌ఆర్‌’తో సెన్సేషనల్‌ హిట్‌ అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. తారక్, చెర్రీ తొలిసారి హీరోలుగా వెండితెరపై ఓ రేంజ్‌కి ఎలివేట్‌ కావడంతో అభిమానులు సంబరాలు చేసుకున్నారు. ఇప్పుడు అందరి దృష్టి జక్కన్ తదుపరి చిత్రంపైనే ఉంది. తన తదుపరి పని మహేష్ బాబుతో ఉంటుందని అందరికీ తెలిసిందే. రాజమౌళి దర్శకత్వంలో మహేష్ చేస్తున్న మొదటి సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. అలాగే.. ఈ ఇద్దరి కాంబినేషన్లో ఎలాంటి సినిమా వస్తుందనే ఆసక్తి కూడా మామూలుగా లేదు. మహేష్ బాబు కోసం ఆఫ్రికన్ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో సాహసోపేతమైన కథను సిద్ధం చేస్తున్నట్టు గతంలో రచయిత విజయేంద్ర ప్రసాద్ తెలిపారు. తాను, రాజమౌళి దక్షిణాఫ్రికా రచయిత విల్బర్ స్మిత్‌కి అభిమానులమని విజయేంద్ర ప్రసాద్‌ తెలిపారు. ఆయన స్ఫూర్తితో కథను సిద్ధం చేస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా స్క్రిప్ట్ వర్క్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు.

తాజా సమాచారం ప్రకారం మహేష్, జక్కన్నల సినిమా ఈ దసరాకి గ్రాండ్ లాంచ్ కానుంది. అప్పటికి స్క్రిప్ట్ వర్క్ పూర్తి కానుంది. రాజమౌళి గత చిత్రాల మాదిరిగానే ఈ సినిమా కోసం కూడా చాలా సమయం తీసుకుంటున్నాడని అంటున్నారు. మహేష్ కూడా అతనికి బల్క్ డేట్స్ ఇచ్చి అన్ని రోజులు లాక్ చేయబోతున్నాడు. అంతకంటే ముందే త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో మహేష్ తన 28వ చిత్రాన్ని పూర్తి చేయబోతున్నాడు. హారిసన్ ఫోర్డ్ హాలీవుడ్ సిరీస్ ‘ఇండియానా జోన్స్’ తరహాలో అడ్వెంచర్ మూవీగా ఈ చిత్రాన్ని రూపొందించబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. మరి ఈ సినిమాతో రాజమౌళి మహేష్ ని ఏ రేంజ్ లో ఎలివేట్ చేస్తాడో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-04-25T16:51:53+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *