కూతురికి మెగాస్టార్ ఫ్రీ ఆఫర్?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-04-26T19:53:15+05:30 IST

ప్రస్తుతం మెగాస్టార్ చిరంజీవి కుటుంబానికి చెందిన వారసులు, వారసులు అందరూ దాదాపుగా సినీ పరిశ్రమకే అంకితమైపోయారు. వారిలో వారసులు హీరోలైతే, వారసులు నిర్మాణ రంగాన్ని ఎంచుకున్నారు. ఆ లిస్ట్ లో నాగబాబు తనయ నిహారిక మొదటి వరుసలో ఉంటే, చిరు తనయ సుస్మిత తర్వాతి స్థానంలో ఉంది. నిర్మాతగా సుస్మిత తొలి ప్రయత్నంగా గోల్డ్ బాక్స్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ పతాకంపై సంతోష్ శోభన్, గౌరీకృష్ణన్ జంటగా ‘శ్రీదేవి శోభన్ బాబు’ అనే చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది.

కూతురికి మెగాస్టార్ ఫ్రీ ఆఫర్?

ప్రస్తుతం మెగాస్టార్ చిరంజీవి కుటుంబానికి చెందిన వారసులు, వారసులు అందరూ దాదాపుగా సినీ పరిశ్రమకే అంకితమైపోయారు. వారిలో వారసులు హీరోలైతే, వారసులు నిర్మాణ రంగాన్ని ఎంచుకున్నారు. ఆ లిస్ట్ లో నాగబాబు తనయ నిహారిక మొదటి వరుసలో ఉంటే, చిరు తనయ సుస్మిత తర్వాతి స్థానంలో ఉంది. నిర్మాతగా సుస్మిత తొలి ప్రయత్నంగా గోల్డ్ బాక్స్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ పతాకంపై సంతోష్ శోభన్, గౌరీకృష్ణన్ జంటగా ‘శ్రీదేవి శోభన్ బాబు’ అనే చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది. కామెడీ, ఎమోషన్స్ ఎక్కువగా ఉండే ఈ ప్రేమకథా చిత్రానికి ప్రశాంత్ కుమార్ దిమ్మల దర్శకుడు. ఈ సినిమా ట్రైలర్‌ని ఇటీవల చిరంజీవి ‘ఆచార్య’ ప్రీ రిలీజ్ వేడుకలో లాంచ్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. అతి తక్కువ బడ్జెట్‌తో రూపొందిన ఈ చిత్రం త్వరలో విడుదల కానుంది. ఇదిలా ఉంటే.. సుస్మిత తండ్రి చిరంజీవి భారీ ఆఫర్ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది.

ఒక్క పైసా కూడా తీసుకోకుండా సుస్మిత నిర్మాణంలో సినిమా చేస్తానని చిరు తెలిపాడు. కథ, నటీనటులు, దర్శకుడు సెట్ అయితే.. ఆ ప్రాజెక్ట్‌లో నటించేందుకు చిరంజీవి సిద్ధంగా ఉన్నారని సమాచారం. చిరంజీవి సినిమా అంటే.. బడ్జెట్ రూ. 60 నుంచి రూ. 80 కోట్లు. ఆ స్థాయిలో బడ్జెట్ లేకుండా ఈ ప్రాజెక్ట్ ను ఫ్రీగా చేయడంపై సుస్మిత టాక్. చిరు ఒక్కో సినిమాకు రూ. 30 నుంచి 50 కోట్లు చెల్లిస్తారు. ఈ క్రమంలో కూతురికి మిగిలింది. మరి తండ్రి ఇచ్చిన సువర్ణావకాశాన్ని సుస్మిత ఏ మేరకు సద్వినియోగం చేసుకుంటుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-04-26T19:53:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *