బన్నీ పారితోషికం రెట్టింపు? | అల్లు అర్జున్ పుష్ప ది రూల్ మూవీ krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి కోసం రెట్టింపు మొత్తాన్ని డిమాండ్ చేశాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-02T15:19:14+05:30 IST

కాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ఇటీవల ‘పుష్ప ది రైజ్’ సినిమాతో బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాతో బన్నీ జాతీయ స్థాయిలో పేరు తెచ్చుకున్నాడు. ఈ చిత్రం అన్ని భాషలతో పాటు ఓవర్సీస్‌లోనూ కలెక్షన్లను రాబట్టింది. ముఖ్యంగా బాలీవుడ్‌లో కలెక్షన్లు రికార్డు స్థాయిలో ఉన్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా రెండో భాగం ‘పుష్ప ది రూల్’పై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. జూలైలో రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంది. అంతకంటే ముందు సుక్కు అండ్ టీమ్ స్క్రిప్ట్‌లో భారీ మార్పులు చేస్తున్నారు.

బన్నీ పారితోషికం రెట్టింపు?

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ ఇటీవల ‘పుష్ప ది రైజ్’తో బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమాతో బన్నీ జాతీయ స్థాయిలో పేరు తెచ్చుకున్నాడు. ఈ చిత్రం అన్ని భాషలతో పాటు ఓవర్సీస్‌లోనూ కలెక్షన్లను రాబట్టింది. ముఖ్యంగా బాలీవుడ్‌లో కలెక్షన్లు రికార్డు స్థాయిలో ఉన్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా రెండో భాగం ‘పుష్ప ది రూల్’పై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. జూలైలో రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంది. అంతకంటే ముందు సుక్కు అండ్ టీమ్ స్క్రిప్ట్‌లో భారీ మార్పులు చేస్తున్నారు. అలాగే సెకండ్ పార్ట్ లో రెండు మూడు కొత్త పాత్రలను పరిచయం చేస్తున్నారు. ఇక ఫస్ట్ పార్ట్ తెచ్చిన సూపర్ క్రేజ్ దృష్ట్యా.. ‘పుష్ప ది రూల్’ సినిమా కోసం బన్నీ తన రెమ్యునరేషన్ రెండింతలు పెంచాడని వార్తలు వస్తున్నాయి. పుష్ప మొదటి భాగం కోసం అల్లు అర్జున్ రూ. 50 కోట్ల రెమ్యునరేషన్ అందుకున్నట్లు సమాచారం.

తాజా సమాచారం ప్రకారం ‘పుష్ప ది రూల్’ కోసం బన్నీ రూ. 100 కోట్ల పారితోషికం అందుకోబోతున్నాడని టాక్స్. బన్నీ కోరిన విధంగా ఎక్కువ మొత్తం చెల్లించేందుకు మైత్రి అంగీకరించింది. తన కెరీర్‌లో తన మొదటి పాన్ ఇండియా సినిమాతో బిగ్గెస్ట్ హిట్‌ని పొందడమే కాకుండా, అల్లు అర్జున్ మాత్రమే అత్యధిక డబ్బును అందుకున్నాడు మరియు రెండవ భాగానికి డిమాండ్‌ని రెట్టింపు చేశాడు. సెకండ్ పార్ట్ కూడా బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అయితే.. తదుపరి సినిమాకి ఇంకా ఎంత డిమాండ్ చేస్తాడో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-02T15:19:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *