మహేష్: మహేష్ – త్రివిక్రమ్ సినిమా త్వరలో ప్రారంభం..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-06T13:33:47+05:30 IST

టాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు గత కొంత కాలంగా వరుస హిట్లు అందుకుంటున్నాడు. ఒక సినిమా పూర్తి చేసిన వెంటనే మరో సినిమాను సెట్స్ పైకి తీసుకురావాలనే క్లియర్ ప్లాన్ తో ప్రాజెక్ట్ లను లైన్ లో పెట్టేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

మహేష్: మహేష్ - త్రివిక్రమ్ సినిమా త్వరలో ప్రారంభం..?

టాలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు గత కొంత కాలంగా వరుస హిట్లు అందుకుంటున్నాడు. ఒక సినిమా పూర్తి చేసిన వెంటనే మరో సినిమాను సెట్స్ పైకి తీసుకురావాలనే క్లియర్ ప్లాన్ తో ప్రాజెక్ట్ లను లైన్ లో పెట్టేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు కూడా రెండు ప్రాజెక్టులు సిద్ధమయ్యాయి. అందులో ఒకటి త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో హ్యాట్రిక్ సినిమా కాగా, రెండోది పాన్-ఇండియన్ డైరెక్టర్ ఎస్ఎస్ రాజమౌళి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న సినిమా. ఈ రెండు సినిమాలను సరిగ్గా సెట్స్ పైకి తీసుకురావడానికి మహేష్ డేట్స్ అడ్జస్ట్ చేసాడు.

ప్రస్తుతం ఆయన హీరోగా రూపొందిన సర్కారువారి పాట చిత్రం ఈ నెల 12న విడుదల కానుంది. పరశురామ్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో మహేష్ బాబు సరసన కీర్తి సురేష్ హీరోయిన్ గా నటించింది. వెన్నెల కిషోర్, సముద్ర ఖని, నదియా, పోసాని కృష్ణ మురళి తదితరులు కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. 14 రీల్స్ ప్లస్, మైత్రీ మూవీ మేకర్స్, GMB ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌లు నవీన్ యెర్నేని, వై. రవిశంకర్, రామ్ ఆచంట మరియు గోపీచంద్ ఆచంట సంయుక్తంగా నిర్మించిన ఈ చిత్రానికి SS థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

ఇప్పటికే ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. రీసెంట్ గా వచ్చిన థియేట్రికల్ ట్రైలర్ తో మహేష్ మరో పెద్ద హిట్ అందుకోవడం ఖాయమనే అభిప్రాయాలు వ్యక్తమవుతున్నాయి. మరోవైపు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో మహేష్ నెక్స్ట్ మూవీని జూన్ నుంచి సెట్స్ పైకి తీసుకురాబోతున్నట్లు సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి. అయితే తాజా సమాచారం ప్రకారం జులై నుంచి ప్రారంభించే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. అప్పటి వరకు నటీనటుల ఎంపిక, లొకేషన్లు, షెడ్యూల్స్‌తో పాటు నాన్‌స్టాప్‌ షూటింగ్‌తో పాటు పూర్తి స్క్రిప్ట్‌ని ఫైనల్ చేయాలనే ఆలోచనలో మేకర్స్ ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ సినిమాని వీలైనంత త్వరగా పూర్తి చేసి ఆ తర్వాత రాజమౌళి సినిమాకి మహేష్ రెడీ అవుతున్నాడని సమాచారం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-06T13:33:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *