జనగణమన (JGM) : హీరోయిన్ గా క్రేజీ బ్యూటీ?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-06T17:10:06+05:30 IST

అందాల భామ పూజా హెగ్డే ప్రస్తుతం జాతీయ స్థాయిలో బిజీగా ఉంది. ప్రస్తుతం భారీ బడ్జెట్ చిత్రాల్లో నటిస్తోంది. వాటిలో కొన్ని విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. మరికొన్ని పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ దశలో ఉన్నాయి. మరికొందరు సెట్స్‌లో ఉన్నారు. తెలుగు, తమిళం, హిందీ సినిమాలు మామూలుగా అమ్ముడుపోవడం లేదు.

జనగణమన (JGM) : హీరోయిన్ గా క్రేజీ బ్యూటీ?

అందాల భామ పూజా హెగ్డే ప్రస్తుతం జాతీయ స్థాయిలో బిజీగా ఉంది. ప్రస్తుతం భారీ బడ్జెట్ చిత్రాల్లో నటిస్తోంది. వాటిలో కొన్ని విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. మరికొన్ని పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ దశలో ఉన్నాయి. మరికొందరు సెట్స్‌లో ఉన్నారు. తెలుగు, తమిళం, హిందీ సినిమాలు మామూలుగా అమ్ముడుపోవడం లేదు. ఇటీవల పూజా నటించిన పలు పెద్ద సినిమాలు వరుసగా పరాజయాలు ఎదుర్కొన్నాయి. అందులో రెండు పాన్ ఇండియా సినిమాలు. ప్రభాస్ ‘రాధేశ్యాం’, దళపతి విజయ్ ‘మృగం’, మెగాస్టార్ చిరంజీవి ‘ఆచార్య’ సినిమాలు అభిమానులను తీవ్ర నిరాశకు గురి చేశాయి. ఇదిలా ఉంటే.. ప్రస్తుతం ఆమె మరో పాన్ ఇండియా మూవీ జనగణమనం (జేజీఎం)లో నటిస్తుంది. రౌడీ హీరో విజయ్, డైనమిక్ డైరెక్టర్ పూరీ జగన్నాథ్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న ఈ మూవీని ఇటీవలే అధికారికంగా ప్రకటించారు. త్వరలోనే ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంది.

దేశభక్తి, యాక్షన్ మేళవించిన చిత్రం జనగణమన (జేజీఎం)లో పూజా హెగ్డే కథానాయికగా ఉంటుందని పూరీ పూజా హెగ్డేని సంప్రదించారు. ఈ చిత్రం పాన్-ఇండియా స్థాయిలో తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం మరియు హిందీ భాషల్లో కూడా విడుదల కానుంది. అయితే, వరుసగా పాన్ ఇండియా చిత్రాలతో చేదు అనుభవాన్ని చవిచూసిన పూజను జనగణమన (JGM)లో కథానాయికగా ఎంపిక చేయడం పట్ల అభిమానులు బ్యాడ్ సెంటిమెంట్‌గా ఉన్నారు. అయితే ఈ విషయంలో పూరి మనసు మార్చుకోలేదని తెలుస్తోంది. ఈ సినిమాలో ఆమె దాదాపు హీరోయిన్ గా కన్ఫర్మ్ అయ్యింది.

విజయ్, పూరి జంటగా ప్రస్తుతం ‘లిగర్’ సినిమా రూపొందుతోంది. ఇందులో విజయ్ మునుపెన్నడూ లేని విధంగా బాక్సర్‌గా నటిస్తున్నాడు. అందుకోసం గంటల తరబడి జిమ్‌లో కష్టపడి విజయ్ సిక్స్ ప్యాక్ కూడా నిర్మించాడు. ఈ సినిమాతో పూరీ-విజయ్ మధ్య అనుబంధం బాగా పెరిగింది. అందుకే ఈ కాంబో మళ్లీ రిపీట్ అవుతోంది. ‘వరల్డ్‌ ఫేమస్‌ లవర్‌’ తర్వాత విజయ్‌ దేవరకొండ నటిస్తున్న చిత్రం లైగర్‌. ఈ సినిమా సూపర్ హిట్ అయితే… జనగణమన (జేజీఎం) సినిమా మంచి అడ్వాంటేజ్ అవుతుంది. మరి ఈ సినిమాలో విజయ్ దేవరకొండ, పూజా హెగ్డేల ఆన్ స్క్రీన్ కెమిస్ట్రీ ఏ మేరకు వర్కవుట్ అవుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-06T17:10:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *