సంపత్ నంది : మెగా హీరోతో నెక్స్ట్ సినిమా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-08T16:54:16+05:30 IST

‘ఏ మేడాయి ఈ వేళ’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లో దర్శకుడిగా పరిచయం అయ్యాడు సంపత్ నంది. తొలి ప్రయత్నంలోనే విజయం సాధించి ఆ తర్వాత రామ్ చరణ్‌తో ‘రచ్చ’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించి తొలి కమర్షియల్‌ హిట్‌ అందుకున్నాడు. ఆ తర్వాత రవితేజతో ‘బెంగాల్ టైగర్’ తీశాడు.

సంపత్ నంది : మెగా హీరోతో నెక్స్ట్ సినిమా?

‘ఏ మేడాయి ఈ వేళ’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లో దర్శకుడిగా పరిచయం అయ్యాడు సంపత్ నంది. తొలి ప్రయత్నంలోనే విజయం సాధించి ఆ తర్వాత రామ్ చరణ్‌తో ‘రచ్చ’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించి తొలి కమర్షియల్‌ హిట్‌ అందుకున్నాడు. ఆ తర్వాత రవితేజతో ‘బెంగాల్ టైగర్’ తీశాడు. సినిమా ఓకే అనిపించింది. ఆపై గోపీచంద్ తో చేసిన ‘గౌతమ్ నంద’ ఆశించిన స్థాయిలో అలరించలేదు. ఆ తర్వాత ఆయనతో తీసిన ‘సిటీమార్‌’కి మంచి రెస్పాన్స్‌ వచ్చింది. కబడ్డీ నేపథ్యంలో రూపొందిన ఈ సినిమాకు ప్రేక్షకులు బాగా కనెక్ట్ అయ్యారు. త్వరలో ‘విక్రమార్కుడు’ సీక్వెల్‌ను సంపత్ నంది నిర్వహించబోతున్నారు. ఇదిలా ఉంటే ఈ దర్శకుడికి మరో మెగా హీరోని డైరెక్ట్ చేసే అవకాశం వచ్చిందని వినిపిస్తోంది. ఆ మెగాహీరో మరెవరో కాదు సుప్రీమ్ హీరో సాయిధరమ్ తేజ్. సంపత్‌కు మంచి టాలెంట్ ఉన్నప్పటికీ ఇప్పటివరకు ఆయన కథలకు తగిన హీరోలు లేకపోవడంతో ఆయన ప్రాజెక్ట్‌లు ఆగిపోయాయి. ఎట్టకేలకు సాయిధరమ్ తేజ్ రాసుకున్న ఓ సూపర్ సబ్జెక్ట్ కు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం.

తాజాగా సంపత్ నంది ముగ్గురు హీరోలకు కథలు వినిపించాడు. ఇటీవల తేజను కలిసిన సంపత్ ఓ కథ చెప్పగా.. తేజకు బాగా నచ్చిందట. అయితే ప్రస్తుతం సంపత్ చేతిలో ‘విక్రమార్కుడు 2’ ఉన్నందున, సాయిధరమ్ తేజ్ సినిమాని కూడా సమాంతరంగా తెరకెక్కించనున్నాడు. ఎప్పటి నుంచో మాస్ కమర్షియల్ యాక్షన్ సినిమా చేయాలనే కోరిక ఉన్న సాయిధరమ్ తేజ్ ఈ సినిమాతో ఆ కోరిక తీర్చుకోబోతున్నాడు. మరోవైపు ఓ టాప్ సీనియర్ హీరోకి కూడా సంపత్ నంది కథ చెప్పినట్లు సమాచారం.

సాయిధరమ్ తేజ్ ప్రస్తుతం సుకుమార్ శిష్యుడు దండు కార్తీక్ దర్శకత్వంలో ఓ మిస్టికల్ థ్రిల్లర్‌లో నటిస్తున్నాడు. ప్రమాదం తర్వాత సాయిధరమ్ సినిమాలో నటిస్తుండటం విశేషం. త్వరలోనే ఈ సినిమా షూటింగ్ మొదలైంది. ఈ సినిమా జరుగుతుండగానే.. సంపత్ నంది సినిమాలో సాయిధరమ్ తేజ్ కూడా నటిస్తాడని తెలుస్తోంది. మరి యాక్షన్ చిత్రాలను తెరకెక్కించడంలో తనదైన మార్క్ చూపించే సమత్ నంది సాయిధరమ్ కోసం ఎలాంటి కథ రాశాడో చూద్దాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-08T16:54:16+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *