సర్కారు వారి పాట సమీక్షనటీనటులు: మహేష్ బాబు, కీర్తి సురేష్, సముద్ర ఖని తదితరులు
దర్శకుడు: పరుశురాం
సంగీత దర్శకుడు: థమన్
నిర్మాత: మైత్రి మూవీ మేకర్స్
తెలుగు మిర్చి రేటింగ్ : 3/5
విడుదల తేదీ : మే 12, 2022

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు – కీర్తి సురేష్ జంటగా పరుశురామ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం సర్కార్ వారి పాట. భారీ అంచనాల మధ్య ఈరోజు ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. మరి ఈ సినిమా ఎలా ఉంది..? కథ ఏమిటి? మహేష్-కీర్తిల జోడీ ఎలా ఉంది? మరి ఈ సినిమాకు ప్లస్‌లు, మైనస్‌లు ఏంటో ఇప్పుడు చూద్దాం.

కథ:

మహేష్ (మహేష్ బాబు) అమెరికాలో ప్రైవేట్ ఫైనాన్స్ వ్యాపారం చేస్తుంటాడు. ఇంతలో అమెరికాలో చదువుకోవడానికి వెళ్లిన కళావతి (కీర్తిసురేష్) మహేష్‌కి మాయమాటలు చెప్పి అప్పు తీసుకుంటుంది. మరికొద్ది రోజుల్లోనే కళావతి నిజస్వరూపం మహేష్‌కు తెలియనుంది. కాబట్టి అతను తన రుణాన్ని తనకు తిరిగి ఇవ్వమని అడుగుతాడు. ఆమె ఉపాయం చెప్పగానే, కళావతి తండ్రి, విశాఖపట్నంలో ఉండే రాజేంద్రనాథ్ (సముద్రఖని) ఆమె కోసం బయలుదేరాడు. వైజాగ్ వెళ్లిన మహేష్ డబ్బులు వచ్చాయా..లేదా..? కళావతి గురించి మహేష్‌కి తెలిసిన నిజాలు ఏంటి? తదితర విషయాలు తెలుసుకోవాలంటే సినిమా చూడాల్సిందే.

అదనంగా:

* మొదటి భాగము

* మహేష్ – కీర్తి లవ్ ట్రాక్

* సంగీతం – ఫైట్లు

మైనస్:

* రెండవ సగం

* కథ – కథనం

తారాగణం:

మహేష్ బాబు మరోసారి తన టైమింగ్ తో ఆకట్టుకున్నాడు. కామెడీ, డ్యాన్స్‌, యాక్షన్‌లో ఆకట్టుకున్నాడు. కీర్తి సురేష్ తన గ్లామర్‌తోనే కాకుండా నటనతోనూ ఆకట్టుకుంది. కాకపోతే సెకండాఫ్‌లో అమ్మడికి పెద్దగా స్కోప్ లేకుండా పోయింది. విలన్ గా సముద్రఖని ఓకే అనిపించాడు.

వెన్నెల కిషోర్, సుబ్బరాజు, నదియా, తనికెళ్ల భరణి తదితరులు పాత్రల పరిధి మేరకు నటించారు.

సాంకేతిక వర్గం:

థమన్ మరోసారి తన సంగీతంతో అదరగొట్టాడు. కళావతి, మా..మా మహేశ పాటలు అభిమానులను ఎంతగానో ఆకట్టుకున్నాయి. కెమెరా పనితనం ఆకట్టుకుంటుంది. నిర్మాణ విలువలు బాగున్నాయి.

ఇక దర్శకుడి విషయానికి వస్తే..బ్యాంకు రుణాలు, చెల్లింపుల విషయంలో మధ్యతరగతి వారికి ఎలాంటి అనుభవం ఉంటుంది..? వ్యవస్థపై పెద్దల ప్రభావం ఎలా ఉంటుందో కథగా చెప్పే ప్రయత్నం చేశారు పరుశురామ్. కానీ దాన్ని తెరపై సరిగ్గా చూపించలేకపోయారు. కామెడీ, పాటలు, మహేష్-కీర్తి లవ్ ట్రాక్‌తో ఫస్ట్ హాఫ్ ఓకే అనిపించింది. కానీ సెకండాఫ్ లో మాత్రం చేతులెత్తేశాడు. లాజిక్ లేని సన్నివేశాలతో నడిపించాడు.

మొత్తంగా: సర్కార్ అంచనాలను అందుకోవడంలో విఫలమైంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *