ప్రభాస్: మారుతి సినిమా వెనక్కి వెళ్లిందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-15T14:10:15+05:30 IST

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్, మారుతి కలిసి ఓ సినిమా చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారని, ఇప్పటికే కథ కూడా ఖరారైందని ఇటీవల వార్తలు వచ్చాయి.

ప్రభాస్: మారుతి సినిమా వెనక్కి వెళ్లిందా?

గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్, మారుతి కలిసి ఓ సినిమా చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారని, ఇప్పటికే కథ కూడా ఖరారైందని ఇటీవల వార్తలు వచ్చాయి. అంతేకాదు ఈ ప్రాజెక్ట్‌ని మరికొద్ది రోజుల్లోనే పూర్తి చేయాలని ప్రభాస్ – మారుతీ ప్లాన్ చేస్తున్నారనే ప్రచారం జరుగుతోంది. అయితే ఇప్పుడు మరో కొత్త టాక్ వినిపిస్తోంది. దాన్ని బట్టి చూస్తే ఈ ప్రాజెక్ట్ ఇప్పట్లో మొదలు పెట్టలేమని తెలుస్తోంది. దీనికి కారణం రాధే శ్యామ్ ప్రభావం.

ఈ సినిమా భారీ హిట్ అయితే ప్రభాస్ వెంటనే మారుతి సినిమాను లైన్లో పెట్టేవాడు. కానీ, అనూహ్యంగా రాధేశ్యామ్ భారీ ఫ్లాప్‌గా పరిగణించబడుతుంది. బాహుబలి తర్వాత వరుసగా రెండు ఫ్లాప్‌లు రావడంతో ప్రభాస్ ప్లాన్ మార్చేశాడు. గతంలో మారుతి ప్రాజెక్ట్ ని సెట్స్ పైకి తీసుకొచ్చి వీలైనంత త్వరగా షూటింగ్ పూర్తి చేయాలని భావించిన ప్రభాస్ ఇప్పుడు ఈ ప్రాజెక్ట్ ని వెనక్కు నెట్టినట్లు సమాచారం. ముందుగా సాలార్, ప్రాజెక్ట్ కే సినిమాలపై దృష్టి సారిస్తుంది.

ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో సాలార్ చిత్రాన్ని పూర్తి చేస్తుండగా, ప్రాజెక్ట్ కే షూటింగ్ లో పాల్గొంటున్నాడు.ఈ నవంబర్ లోగా సాలార్ చిత్రాన్ని పూర్తి చేయాలని మేకర్స్ టార్గెట్ గా పెట్టుకున్నారు. ఆ ప్లాన్ ప్రకారమే సాలార్ సినిమాపై పూర్తి స్థాయిలో దృష్టి పెట్టాడు ప్రభాస్. ఆ తర్వాత ప్రాజెక్ట్ కే, ఆ తర్వాత సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వంలో స్పిరిట్ సినిమా పూర్తి చేయనున్నాడు. ఇవి పూర్తయ్యాక మారుతి సినిమా చేసే ఆలోచనలో ప్రభాస్ ఉన్నట్లు సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వస్తున్నాయి. ఇదే నిజమైతే డార్లింగ్ కోసం మారుతి కచ్చితంగా ఒకటి రెండు సంవత్సరాలు ఆగక తప్పదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-15T14:10:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *