రవితేజ: ద్విపాత్రాభినయం చేయనున్నారా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-15T16:56:52+05:30 IST

మాస్ మహారాజా రవితేజ హీరోగా నక్కిన త్రినాథరావు దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘ధమాకా’. పేరుకు తగ్గట్టుగానే రవితేజ అభిమానులకు డబుల్‌ ఇంపాక్ట్‌తో మాస్‌ ట్రీట్‌ ఇవ్వబోతున్నారు. ఇందులో రవితేజ ద్విపాత్రాభినయం చేయబోతున్నట్లు ఇప్పటికే వార్తలు వినిపించాయి.

రవితేజ: ద్విపాత్రాభినయం చేయనున్నారా?

రవితేజ హీరోగా నక్కిన త్రినాథరావు దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘ధమాకా’. పేరుకు తగ్గట్టుగానే రవితేజ అభిమానులకు డబుల్‌ ఇంపాక్ట్‌తో మాస్‌ ట్రీట్‌ ఇవ్వబోతున్నారు. ఇందులో రవితేజ ద్విపాత్రాభినయం చేయబోతున్నట్లు ఇప్పటికే వార్తలు వినిపించాయి. అయితే ఈసారి రవితేజ ద్విపాత్రాభినయం (డ్యూయెల్ రోల్స్) గత చిత్రాల తరహాలో ప్రేక్షకులను అలరిస్తుందని నిర్మాతలు చెబుతున్నారు. రవితేజ రెండు పాత్రల స్వభావం చాలా ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.

ఫస్ట్ హాఫ్‌లో రవితేజ పాత్ర కూల్‌గా, రెగ్యులర్‌గా అనిపించినా ఇంటర్వెల్‌లో సెకండ్ క్యారెక్టర్ ఇచ్చే ట్విస్ట్ ఓ రేంజ్‌లో ఉంటుందని టాక్. ఇది పూర్తిగా నెగెటివ్ షేడ్స్ లో ఉంటుందని అంటున్నారు. దర్శకుడు త్రినాథరావు ఇప్పటి వరకు స్టార్ హీరోలతో చేయలేదు. ‘ధమాకా’తో దర్శకుడిగా నెక్ట్స్ లెవల్‌కి చేరుకుంటాడని అంటున్నారు. రవితేజ గతంలో ఓ పనైపోడా బాబు, విక్రమార్కుడు, కిక్ 2, దరువు వంటి చిత్రాల్లో ద్విపాత్రాభినయం చేశాడు. అందులో ‘విక్రమార్కుడు’ సినిమా ప్రేక్షకులను మంత్రముగ్ధుల్ని చేసింది.

ఇప్పుడు ‘ధమాకా’ చిత్రంతో మరోసారి ద్విపాత్రాభినయం లో తనదైన శైలిలో అలరించబోతున్నాడు. రవితేజ ఫుల్ ఎనర్జీతో రెండు పాత్రల్లో చెలరేగబోతున్నట్లు తెలుస్తోంది. ‘సముద్రం’ సినిమాలో రవితేజ విలన్ రోల్ ఇప్పటివరకు ప్రేక్షకులను అలరించింది. ఇప్పుడు మరోసారి ‘ధమాకా’లో రవితేజ విలనీ మెప్పించిందని అంటున్నారు. ఈ పాత్ర సినిమాకే హైలైట్‌గా నిలుస్తుందని సమాచారం. మరి ‘ధమాకా’ సినిమా రవితేజకు ఏ మేరకు పేరు తెచ్చిపెడుతుందో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-15T16:56:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *