మారుతి: ప్రభాస్ సినిమాకు ఆ హీరోయిన్‌ని సెట్ చేశాడా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-17T02:58:31+05:30 IST

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘సాలార్’ శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న సంగతి తెలిసిందే. కేజీఎఫ్ దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ (ప్రశాంత్ నీల్) ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు

మారుతి: ప్రభాస్ సినిమాకు ఆ హీరోయిన్‌ని సెట్ చేశాడా?

యంగ్ రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘సాలార్’ శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న సంగతి తెలిసిందే. కేజీఎఫ్ దర్శకుడు ప్రశాంత్ నీల్ (ప్రశాంత్ నీల్) తెరకెక్కిస్తున్న ఈ సినిమాపై ఓ రేంజ్ లో అంచనాలు క్రియేట్ అయ్యాయి. ఈ సినిమాతో పాటు తన తదుపరి ప్రాజెక్ట్‌లపై పూర్తి దృష్టి పెట్టాడు ప్రభాస్. ఇప్పటికే ‘ఆదిపురుష’ చిత్రాన్ని పూర్తి చేసిన ప్రభాస్, దర్శకుడు నాగ్ అశ్విన్ ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ షూటింగ్ ప్రారంభించాడు. అంతేకాదు సంచలన దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి వంగా ఇప్పటికే ‘స్పిరిట్’ అనే సినిమాని అనౌన్స్ చేశాడు. అవన్నీ ఒక ఎత్తయితే.. ఎవరి అంచనాలను అందుకోలేక మారుతీ దర్శకత్వంలో ‘రాజా డీలక్స్’ అనే సినిమా కూడా రూపొందనుందనే టాక్ మొదలైంది.

ఇప్పుడిప్పుడే టైటిల్ తో పాటు వచ్చిన సోషల్ మీడియా వార్తలు ఫ్యాన్స్ ని కాస్త కన్ఫ్యూజ్ చేసినా మారుతి స్టైల్ కామెడీ టైమింగ్ పై ఉన్న నమ్మకంతో సినిమా ఇలాగే ఉంటుందా అని డార్లింగ్ ఫ్యాన్స్ చర్చించుకుంటున్నారు. ఈ సినిమాకి సంబంధించిన లేటెస్ట్ డిస్కషన్ ప్రకారం పాన్ ఇండియా మూవీగా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో ముగ్గురు హీరోయిన్లు నటించబోతున్నారు. ముగ్గురు హీరోయిన్లలో అనుష్క శెట్టి ఒకరు అయితే ఆ రూమర్ నిజమేనని అభిమానులు భావిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి దర్శకుడు మారుతి అనుష్కతో చర్చలు కూడా జరిపారు. మిగిలిన ఇద్దరు హీరోయిన్ల కోసం మేకర్స్ వేట మొదలుపెట్టినట్లు సమాచారం.

(ప్రభాస్-అనుష్క) ప్రభాస్-అనుష్క ఒక హిట్ కాంబినేషన్, పైగా ఇద్దరూ మంచి స్నేహితులు. ఒకే సైజు కటౌట్ లో ఉన్న ఈ ఇద్దరూ.. తెరపై రొమాన్స్ ఎలా చేస్తారో ఇప్పటికే ‘మిర్చి’ సినిమా చూపించింది. ఆ తర్వాత ‘బాహుబలి’లో ప్రభాస్-అనుష్కల మ్యాజిక్ వర్కవుట్ అయింది. వీరిద్దరు కలిసి నటించాలని డార్లింగ్ అభిమానులు ఎంతో ఆశగా ఎదురుచూస్తున్నారు. అందుకే ఈ కాంబినేషన్ సెట్ చేసి సినిమాకు హైప్ తీసుకొచ్చే పనిలో ఉన్నాడు మారుతి. అయితే.. ఈ ప్రాజెక్ట్ ఎప్పుడు మొదలవుతుంది.. అధికారికంగా ఎప్పుడు ప్రకటిస్తారు? అనే విషయంపై ఇంకా స్పష్టత రాలేదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-17T02:58:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *