మహేష్ – నాని: సూపర్ స్టార్ తో నేచురల్ స్టార్..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-20T13:36:03+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు లేటెస్ట్ మూవీలో నేచురల్ స్టార్ నాని నటించబోతున్నారా?

మహేష్ - నాని: సూపర్ స్టార్ తో నేచురల్ స్టార్..?

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు లేటెస్ట్ మూవీలో నేచురల్ స్టార్ నాని నటించబోతున్నారా? దాంతో ఈ వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. మహేష్ ప్రస్తుతం సర్కారు వారి పాట సినిమా విజయాన్ని ఎంజాయ్ చేస్తున్నాడు. పరశురామ్ పెట్ల దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమాలో కీర్తి సురేష్ హీరోయిన్ గా నటించింది. భారీ అంచనాల నడుమ ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా ఆ అంచనాలను అందుకుంది. సర్కారు పాట అభిమానులు మరియు మేకర్స్ ఆశించిన విజయాన్ని అందుకుంది.

ఈ సినిమాపై మహేష్ కు ఉన్న నమ్మకాలన్నీ నిజమయ్యాయి. అదే ఊపుతో నెక్ట్స్ మూవీని సెట్స్ పైకి తీసుకొచ్చేందుకు రెడీ అవుతున్నారు. అహూ, ఖలేజా చిత్రాల తర్వాత మహేష్-మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో ఈ సినిమాపై అంచనాలు నెలకొన్నాయి. మహేష్ మాంచి మాస్ హీరోగా కనిపించబోతున్నాడని ఇటీవల వార్తలు వచ్చాయి.

ఇదిలా ఉంటే ఈ సినిమాకు సంబంధించి మరో వార్త హల్ చల్ చేస్తోంది. మహేష్-త్రివిక్రమ్ సినిమాలో నేచురల్ స్టార్ నాని ఓ కీలక పాత్రలో నటించనున్నాడని సమాచారం. ఇంతకు ముందు సీతమ్మ వాకిట్లో సిరిమల్లె చెట్టు సినిమా చేసారు మహేష్-వెంకటేష్. అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న ఈ సినిమా భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. ఈ మధ్య మళ్లీ మల్టీ స్టారర్ సినిమా చేస్తున్నారు. అయితే, మేకర్స్ నుండి ఇంకా అధికారిక ధృవీకరణ లేదు. మరి మహేష్-త్రివిక్రమ్ సినిమాలో నాని నటించడంపై క్లారిటీ ఎప్పుడు వస్తుందో చూడాలి. కాగా, నాని ప్రస్తుతం సుందరకి, దసరా చిత్రాలతో బిజీగా ఉన్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-20T13:36:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *