కొరటాల శివ: అల్లు అర్జున్ కథతో ఎన్టీఆర్ 30?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-21T15:01:58+05:30 IST

మిర్చి, శ్రీమంతుడు, జనతా గ్యారేజ్, భరత్ అనే నేను వంటి బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రాలతో దర్శకుడు కొరటాల శివ పేరు తెచ్చుకున్నారు.

కొరటాల శివ: అల్లు అర్జున్ కథతో ఎన్టీఆర్ 30?

మిర్చి, శ్రీమంతుడు, జనతా గ్యారేజ్, భరత్ అనే నేను వంటి బ్లాక్ బస్టర్ చిత్రాలతో దర్శకుడు కొరటాల శివ పేరు తెచ్చుకున్నారు. అలాగే రీసెంట్ గా వచ్చిన ఆచార్య సినిమా కూడా గుర్తుంది. అంటే కొరటాల ఖాతాలో చేరిన తొలి ఫ్లాప్ సినిమా ఇదే. కొరటాల శివ నుంచి ఇంత డిజాస్టర్ సినిమా వస్తుందని ఎవరూ ఊహించలేదు. అందుకే అర్జెంటుగా భారీ హిట్ కావాలి. ఈ నేపథ్యంలో ఎన్టీఆర్ 30 (ఎన్టీఆర్ 30) చిత్రాన్ని సెట్స్ పైకి తీసుకురానున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమాకు సంబంధించి ఓ అప్‌డేట్ వచ్చింది. ఎన్టీఆర్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా ఎన్టీఆర్ 30వ సినిమా పవర్ ఫుల్ డైలాగ్స్ తో కూడిన మోషన్ పోస్టర్ ను విడుదల చేశారు.

అయితే ఎన్టీఆర్ 30 మోషన్ పోస్టర్ చూసిన ప్రతి ఒక్కరు ఒక్క పోస్టర్ గుర్తొస్తారని కామెంట్స్ చెబుతున్నాయి. అదే కాదు అల్లు అర్జున్ సినిమా. కొరటాల శివ తన తదుపరి ప్రాజెక్ట్‌ను బన్నీతో చేస్తున్నాడు. అధికారిక ప్రకటనతో పాటు పోస్టర్ కూడా బయటకు వచ్చింది. సముద్రం, పడవలతో డిజైన్ చేసిన ఈ పోస్టర్ బన్నీ అభిమానులతో పాటు అందరిలోనూ ఆసక్తిని రేకెత్తించింది. కొరటాల, ఎన్టీఆర్ కలయికలో వస్తున్న ఎన్టీఆర్ 30 సినిమా మోషన్ పోస్టర్‌లో బన్నీ పోస్టర్‌లో ఉన్న దాదాపు అదే ఎలిమెంట్స్ ఉన్నాయి.

అదే బ్యాగ్రౌండ్ ఉన్న కొరటాల కథ ఇద్దరు హీరోల కోసం రాసుకున్నారా లేదా… ఆచార్య రిజల్ట్ తర్వాత హిట్ కొట్టాల్సి వచ్చిందంటే అల్లు అర్జున్ కథతో ఎన్టీఆర్ 30 సినిమా చేస్తున్నారా? మరి కొరటాల శివనే క్లారిటీ ఇవ్వాలి. ఈ టాక్‌ని పక్కన పెడితే, ఆర్‌ఆర్‌ఆర్ తర్వాత తారక్ చేయాల్సిన భారీ యాక్షన్ సినిమా కొరటాల ఎన్టీఆర్ 30 అని నందమూరి అభిమానులు అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-21T15:01:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *