‘అర్జున’గా మహేశ్‌బాబు? | మహేష్ తదుపరి చిత్రానికి అర్జునుడు krkk-MRGS-చిత్రజ్యోతి అనే టైటిల్ పెట్టవచ్చు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-23T16:47:35+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ మహేష్‌బాబు ఇటీవల ‘సర్కారువారి పాట’ సినిమాతో మంచి విజయాన్ని అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. అందరి దృష్టి మహేష్ చేయబోయే సినిమాపైనే ఉంది. మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో SSMB 28 అనే సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. జూలై నుంచి ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని తెలుస్తోంది. ఎప్పుడో లాంచ్ అయిన ఈ సినిమాకి సంబంధించిన స్క్రిప్ట్ లాక్ చేసే పనిలో త్రివిక్రమ్ ఉన్నాడని సమాచారం.

‘అర్జున’గా మహేశ్‌బాబు?

సూపర్ స్టార్ మహేష్‌బాబు ఇటీవల ‘సర్కారువారి పాట’ సినిమాతో మంచి విజయాన్ని అందుకున్న సంగతి తెలిసిందే. అందరి దృష్టి మహేష్ చేయబోయే సినిమాపైనే ఉంది. మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో SSMB 28 అనే సినిమా తెరకెక్కుతున్న సంగతి తెలిసిందే. జూలై నుంచి ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ప్రారంభం కానుందని తెలుస్తోంది. ఎప్పుడో లాంచ్ అయిన ఈ సినిమాకి సంబంధించిన స్క్రిప్ట్ లాక్ చేసే పనిలో త్రివిక్రమ్ ఉన్నాడని సమాచారం. ఇదిలా ఉంటే ఈ సినిమాకు వేరే టైటిల్ పెట్టే ఆలోచనలో త్రివిక్రమ్ ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. తాజా సమాచారం ప్రకారం దీనికి ‘అర్జునుడు’ అనే క్యాచీ టైటిల్ అనుకుంటున్నారు. త్రివిక్రమ్ కి ‘అ’ అనే అక్షరం సెంటిమెంట్ ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ‘అతడు, అత్తారింటికి దారేది, అఆ, అరవింద సమేత వీరరాఘవ, అల వైకుంఠపురములో’ వంటి సినిమాలన్నీ ఈ సెంటిమెంట్‌తో బ్లాక్‌బస్టర్ హిట్‌గా నిలిచి అత్యధిక కలెక్షన్లు రాబట్టాయి.

అందుకే ఆ సెంటిమెంట్ ను మహేష్ సినిమాకి కూడా కొనసాగించాలని త్రివిక్రమ్ భావిస్తున్నాడట. దాదాపు అదే టైటిల్ గ్యారెంటీ. మే 31న మహేష్ తండ్రి కృష్ణ పుట్టినరోజు సందర్భంగా ఈ సినిమా టైటిల్ లోగోను రివీల్ చేయబోతున్నారని వినికిడి. అర్జునుడు, పాండవ మధ్యవర్తి, విలువిద్యలో నిపుణుడు మరియు శ్రీకృష్ణునికి అత్యంత ప్రీతిపాత్రుడు…కురుక్షేత్ర యుద్ధంలో శత్రువును చంపి…తన గాండీవం గొప్పతనాన్ని చాటిచెప్పాడు. తన చావుకు వీరత్వం కారణమైన ఈ కలియుగ ‘అర్జునుడు’ తన కుటుంబం కోసం ప్రత్యర్థులతో ఎలా పోరాడాడన్నదే ఈ సినిమా కథాంశం. వాస్తవానికి, ‘అతడు’ (అతడు) టైటిల్ ‘పార్ధుడు’ (పార్ధుడు) అని అనుకున్నారు. అయితే ఆ ప్రయత్నాన్ని త్రివిక్రమ్ ఎందుకు విరమించుకున్నాడు. దానికి పర్యాయపదంగా ఇప్పుడు ‘అర్జునుడు’ అనే టైటిల్‌ను మహేష్ సినిమాకు ఫిక్స్ చేయడం విశేషం. మరి SSMB 28కి ‘అర్జునుడు’ టైటిల్ కన్ఫర్మ్ అవుతుందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-23T16:47:35+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *