నాని: క్రేజీ డైరెక్టర్‌తో సినిమా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-23T14:00:22+05:30 IST

నేచురల్ స్టార్ నాని గత చిత్రం ‘శ్యామ్ సింహరాయ్’ మంచి విజయం సాధించింది. విడుదలైన అన్ని భాషల్లోనూ ఓ రేంజ్‌లో వసూళ్లు రాబట్టింది. బెంగాలీ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో నాని చేసిన పాత్రకు మంచి ప్రశంసలు దక్కాయి. నాని రాబోయే కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘అంటే సుందరికి’. వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా జూన్ 10న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

నాని: క్రేజీ డైరెక్టర్‌తో సినిమా?

నేచురల్ స్టార్ నాని గత చిత్రం ‘శ్యామ్ సింహరాయ్’ మంచి విజయం సాధించింది. విడుదలైన అన్ని భాషల్లో ఓ రేంజ్‌ను రాబట్టింది. బెంగాలీ బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో నాని చేసిన పాత్రకు మంచి ప్రశంసలు దక్కాయి. నాని రాబోయే కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘అంటే సుందరికి’. వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం జూన్ 10న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. దీని తర్వాత నాని మాస్ యాక్షన్ చిత్రం ‘దసరా’లో నటిస్తున్నారు. శ్రీకాంత్ ఓదెల ఈ సినిమాతో దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్నాడు. కీర్తి సురేష్‌ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ పాన్‌ ఇండియా చిత్రం సింగరేణి కోల్‌ మైన్స్‌ నేపథ్యంలో రూపొందుతోంది. ఇందులో నానీ మేకోవర్ అభిమానులను ఆకట్టుకుంటోంది. ఇదిలా ఉంటే నాని ఓ క్రేజీ డైరెక్టర్‌తో సినిమా చేయబోతున్నాడని వార్తలు వచ్చాయి. ఒక రకంగా చెప్పాలంటే ఇది షాకింగ్ కాంబినేషన్.

ఎవరూ ఊహించని ఆ చిత్రానికి దర్శకుడు మరెవరో కాదు.. ‘కేజీఎఫ్’ సిరీస్‌తో ఇండియన్ బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలనం సృష్టించిన ప్రశాంత్ నీల్. ప్రస్తుతం ప్రభాస్‌తో ‘సాలార్’ చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్న ప్రశాంత్, ఎన్టీఆర్ 31వ చిత్రానికి కూడా దర్శకత్వం వహిస్తున్నాడు. దీని తర్వాత నాని చేయబోయే మరో పాన్ ఇండియా చిత్రానికి హీరోగా ఎంపికైనట్లు సమాచారం. ఈ చిత్రాన్ని కూడా హోంబలే ఫిలింస్ నిర్మించనుంది. ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో తెలియదు కానీ ప్రస్తుతం ఈ వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుంది.

‘శ్యామ్ సింహరాయ్’ సినిమాతో పాన్ ఇండియా స్థాయిలో అలరించిన నాని.. తదుపరి చిత్రం ‘దసరా’ కూడా పాన్ ఇండియా కేటగిరీలో విడుదల కానుంది. అందుకే నాని పాన్ ఇండియా సినిమాల్లో నటించాలని అనుకుంటున్నాడట. అందుకే ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో ఓ భారీ పాన్ ఇండియా సినిమా రాబోతుందని వార్తలు వస్తున్నాయి. మాస్ యాక్షన్ చిత్రాలతో బాక్సాఫీస్ వద్ద రికార్డు కలెక్షన్లు రాబడుతున్న ప్రశాంత్ నీల్ ఈ సినిమాతో నానిని పెద్ద స్టార్ ని చేస్తాడా? మరి నాని-ప్రశాంత్ నీల్ కాంబో సినిమా ఎప్పుడు మొదలవుతుందో చూద్దాం.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-23T14:00:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *