మహేష్ సినిమాలో నందమూరి హీరో..? | నందమూరి హీరో మహేష్ సినిమా grk-MRGS-చిత్రజ్యోతి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-26T16:48:41+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు తాజా చిత్రంలో నందమూరి హీరో నటించబోతున్నట్లు తాజాగా ఓ వార్త చక్కర్లు కొడుతోంది.

మహేష్ సినిమాలో నందమూరి హీరో..?

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు తాజా చిత్రంలో నందమూరి హీరో నటించబోతున్నట్లు తాజాగా ఓ వార్త చక్కర్లు కొడుతోంది. మహేష్ ఇటీవల సర్కార్ వారి పాట సినిమాతో బ్లాక్ బస్టర్ అందుకున్నాడు. ప్రస్తుతం త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న చిత్రానికి సిద్ధమవుతున్నాడు. SSMB 28 అనే వర్కింగ్ టైటిల్‌తో, ఇది ఫిబ్రవరిలో గ్రాండ్ లాంచ్ అయింది. జూన్ నుంచి సెట్స్ పైకి తీసుకురావాలని మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు. పూజా హెగ్డే కథానాయికగా నటిస్తోన్న ఈ చిత్రానికి ఎస్‌ఎస్‌ తమన్‌ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

అయితే ఈ సినిమాలో ఓ కీలక పాత్ర కోసం నందమూరి తారకరత్నను తీసుకోవాలని త్రివిక్రమ్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడని తాజా సమాచారం. తన సినిమాల్లో సీనియర్ ఆర్టిస్టులనే ఎక్కువగా నటింపజేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అత్తారింటికి దారేదిలో నదియా, అజ్ఞాతవాసిలో ఖుష్బూ, అల వైకుంఠపురంలో టబు నటిస్తున్నారు. అంతేకాదు కొందరు ఫేడవుట్ హీరోలకు మంచి పాత్రలు ఇచ్చి తెరపైకి తీసుకొస్తున్నారు.

ఈ క్రమంలో మహేష్ సినిమా ద్వారా నందమూరి తారకరత్నను మళ్లీ తెరపైకి తీసుకొచ్చేందుకు ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నాయి. ఇందులో ఓ నెగిటివ్ రోల్ కోసం తీసుకోబోతున్నట్లు సమాచారం. తారకరత్న హీరోగా ఏకకాలంలో 11 చిత్రాలు ప్రారంభమయ్యాయి. అయితే నాలుగైదు సినిమాల తర్వాత గత్యంతరం లేకపోయింది. ఆ తర్వాత కొన్ని సినిమాల్లో నెగిటివ్ రోల్స్ కూడా చేశాడు. కానీ, ఏదీ అతడిని అంతగా పిచ్చి పట్టించలేదనే చెప్పాలి. మరి మహేష్-త్రివిక్రమ్ సినిమాలో తారకరత్న నటిస్తారనేది నిజమైతే ఈ పాత్రతోనైనా ఫామ్ లో ఉంటాడో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-26T16:48:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *