అల్లరి నరేష్‌: మళ్లీ అదే కాంబినేషన్‌ ‘ప్రారంభం’?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-30T16:14:05+05:30 IST

విజయ్ కనకమేడల దర్శకత్వం వహించిన ఈ కోర్ట్‌రూమ్ డ్రామా అల్లరి నరేష్‌లోని మంచి నటుడిని బయటకు తీసుకొచ్చింది. ఈ సినిమా తెచ్చిన కొత్త ఉత్సాహంతో అల్లరి నరేష్ ప్రస్తుతం ‘ఇట్లు మారేడుమిల్లి ప్రజానీకం’ అనే డిఫరెంట్ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు.

అల్లరి నరేష్‌: మళ్లీ అదే కాంబినేషన్‌ 'ప్రారంభం'?

అల్లరి నరేష్ ఒకప్పుడు టాలీవుడ్‌లో కామెడీ చిత్రాలకు కేరాఫ్ అడ్రస్. కెరీర్ ప్రారంభంలో వరుస విజయాలతో మినిమమ్ గ్యారెంటీ హీరోగా మారిపోయాడు. కానీ రాను రాను సినిమాలు రొటీన్‌గా మారడంతో ప్రేక్షకులు తిరస్కరించారు. అల్లరి నరేష్ చివరి హిట్ సుడిగాడు. ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద సంచలన విజయం సాధించడంతో నరేష్ డిమాండ్ పెరిగింది. అయితే ఆ తర్వాత దాదాపు 10 సినిమాలు వరుసగా పరాజయం పాలవడంతో.. కెరీర్ డైలమాలో పడింది. ఆ సమయంలో నరేష్ తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యాడు. ఎలాగైనా మరో హిట్‌తో కెరీర్‌ను కొనసాగించాలనుకున్నాడు. ఆ క్రమంలోనే ‘మహర్షి’ సినిమాలో మహేష్ బాబు డిఫరెంట్ రోల్ చేశాడు. ఆ పాత్ర అతనికి పేరు తెచ్చిపెట్టింది. దాని స్ఫూర్తితో కెరీర్ లో ఓ ప్రయోగానికి సిద్ధమై ‘నంది’ సినిమాతో కొత్తదనానికి శ్రీకారం చుట్టాడు.

విజయ్ కనకమేడల దర్శకత్వం వహించిన ఈ కోర్ట్‌రూమ్ డ్రామా అల్లరి నరేష్‌లోని మంచి నటుడిని బయటకు తీసుకొచ్చింది. ఈ సినిమా తీసుకొచ్చిన కొత్త ఉత్సాహంతో అల్లరి నరేష్ ప్రస్తుతం ‘ఇట్లు మారేడుమిల్లి ప్రజానీకం’ అనే డిఫరెంట్ మూవీలో నటిస్తున్నాడు. ఇది కూడా అల్లరి నరేష్ నటనకు మంచి స్కోప్ ఉన్న సినిమా. ఇదిలా ఉంటే విజయ్ కనకమేడల దర్శకత్వంలో అల్లరి నరేష్ మరో సినిమాలో నటించబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. ‘నంది’ తర్వాత పెద్ద హీరోలతో సినిమాలు చేయాలని విజయ్ ప్రయత్నించాడు.. అవి వర్కవుట్ కాలేదు.. చివరికి అల్లరి నరేష్‌తో మరో సినిమా చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. ‘నంది’ తరహాలోనే ఈ సినిమాలో కూడా అల్లరి నరేష్ సీరియస్ రోల్ చేయబోతున్నాడనే టాక్ వినిపిస్తోంది. విజయ్ కథకు బాగా ఇంప్రెస్ అయిన నరేష్ ఈ సినిమాకు గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చినట్లు సమాచారం. త్వరలోనే ఈ సినిమాను అధికారికంగా ప్రకటించనున్నారు. మరి ఈ సినిమా అల్లరోడికి రేంజ్ లో పేరు తెచ్చిపెడుతుందేమో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-30T16:14:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *