మహేష్ బాబు: మళ్లీ ద్విపాత్రాభినయం?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-30T14:49:32+05:30 IST

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు రీసెంట్ గా ‘సర్కారువారి పాట’ సినిమాతో డీసెంట్ హిట్ అందుకున్నాడు. ఈ సినిమా రికార్డు స్థాయిలో కలెక్షన్లు రాబట్టడం అభిమానులను ఆనందపరిచింది. ఇక మహేష్ తదుపరి సినిమాపై సర్వత్రా ఉత్కంఠ నెలకొంది. మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో.. మహేష్ కెరీర్‌లో 28వ సినిమా. ఈ చిత్రానికి ‘అర్జునుడు’ అనే పవర్‌ఫుల్ టైటిల్‌ను ఖరారు చేయబోతున్నట్లు సమాచారం.

మహేష్ బాబు: మళ్లీ ద్విపాత్రాభినయం?

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు రీసెంట్ గా ‘సర్కారువారి పాట’ సినిమాతో డీసెంట్ హిట్ అందుకున్నాడు. ఈ సినిమా రికార్డు స్థాయిలో కలెక్షన్లు రాబట్టడం అభిమానులను ఆనందపరిచింది. ఇక మహేష్ తదుపరి సినిమాపై సర్వత్రా ఉత్కంఠ నెలకొంది. మాటల మాంత్రికుడు త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో.. మహేష్ కెరీర్‌లో 28వ సినిమా. ఈ చిత్రానికి ‘అర్జునుడు’ అనే పవర్‌ఫుల్ టైటిల్‌ను ఖరారు చేయబోతున్నట్లు సమాచారం. ఇదిలా ఉంటే.. ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ వార్త ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. SSMB 28లో మహేష్ బాబు ద్విపాత్రాభినయం చేయబోతున్నట్లు సమాచారం.ఇది పీరియాడికల్ డ్రామా అని, రెండు పాత్రలు ఫ్లాష్‌బ్యాక్‌లో మరియు వర్తమానంలో కనిపిస్తాయని సమాచారం. జూలై నెలలో ఈ సినిమా సెట్స్ పైకి వెళ్లనుందని సమాచారం. ముందుగా ఫైట్ సీన్ తో షూటింగ్ స్టార్ట్ అవుతుంది. రామ్ లక్ష్మణ్ మాస్టర్స్ ఆధ్వర్యంలో ఫైట్ సీన్ చిత్రీకరించనున్నారు.

నిజానికి మహేష్ బాలనటుడిగా ఉన్నప్పుడే కృష్ణ దర్శకత్వంలో ‘కొడుకుడిద్దిన కాపురం’ సినిమాలో తన కెరీర్‌లో తొలిసారి ద్విపాత్రాభినయం చేశాడు. మహేష్ బాబు కవలల జంట విడిపోయిన తల్లిదండ్రులను కలిపారు. అప్పట్లో ఆ సినిమా సూపర్‌హిట్‌గా నిలిచింది. సూపర్ స్టార్ గా మహేష్ మరోసారి ద్విపాత్రాభినయం చేయనుండడం విశేషం. ‘అతడు, ఖలేజా’ చిత్రాల తర్వాత మహేష్, త్రివిక్రమ్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న మూడో సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. వచ్చే సంక్రాంతికి ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు త్రివిక్రమ్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు. ‘అరవింద సమేత, అల వైకుంఠపురములో’ చిత్రాలతో త్రివిక్రమ్‌ వరుస బ్లాక్‌బస్టర్‌ల నేపథ్యంలో SSMB 28 డబుల్ హైప్‌ను క్రియేట్ చేసింది. మరి ఈ సినిమాలో మహేష్ డ్యూయల్ రోల్స్ చేస్తాడో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-30T14:49:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *