రవితేజ సోదరిగా యంగ్ హీరోయిన్..? | రవితేజ సోదరి grk-MRGS-చిత్రజ్యోతిగా యంగ్ హీరోయిన్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-05-31T14:55:51+05:30 IST

తాజాగా రవితేజ సినిమాలో మాస్ మహారాజా యువ హీరోయిన్ సోదరి పాత్రలో కనిపించనుందని సమాచారం. ప్రస్తుతం రవితేజ వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు.

రవితేజ సోదరిగా యంగ్ హీరోయిన్..?

తాజాగా రవితేజ సినిమాలో మాస్ మహారాజా యువ హీరోయిన్ సోదరి పాత్రలో కనిపించనుందని సమాచారం. ప్రస్తుతం రవితేజ వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు. గత చిత్రం ఖిలాడీ అంచనాలను అందుకోలేక పోవడంతో ఈ సినిమాతో భారీ విజయాన్ని అందుకోవాలని కాసిత్ కసరత్తు చేస్తున్నాడు. త్వరలో ఆయన నటించిన రామారావు ఆన్ డ్యూటీ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. శరత్ మండవ ఈ చిత్రానికి దర్శకుడు. దివ్యాంశ కౌశిక్, రజిషా విజయన్ ఇందులో హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు.

ఇప్పటికే ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ప్రచార చిత్రాలు, టీజర్‌లు, పాటలు సినిమాపై అంచనాలను పెంచేశాయి. నిజానికి ఈ చిత్రాన్ని జనవరిలోనే విడుదల చేయాలని నిర్మాతలు భావించారు. కానీ, కుదరలేదు. ఆ తర్వాత ఏప్రిల్‌లో ప్లాన్ చేశారు. ఆ తేదీన కూడా విడుదల కాలేదు. జూన్ 17న విడుదల కావాల్సి ఉండగా.. అందుకు సంబంధించిన ప్రకటన వెలువడింది. ఈ తేదీకి సినిమాను విడుదల చేయలేమని ట్వీట్ చేశాడు. త్వరలోనే ఈ సినిమా కొత్త విడుదల తేదీని ప్రకటించనున్నట్లు సమాచారం. అయితే దీని తర్వాత మాస్ మహారాజా ధమాకా చిత్రాన్ని తీసుకురాబోతున్నాడు.

త్రినాథరావు నక్కిన ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రంలో రవితేజకు జోడీగా పెళ్లి సందడి హీరోయిన్ శ్రీలీల నటించింది. అయితే జాతిరత్నాలు సినిమాతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ఫరియా అబ్దుల్లా మరో ముఖ్య పాత్రలో నటిస్తోంది. ఆమె కూడా మరో మహిళా ప్రధాన పాత్రలో నటిస్తుందని గతంలో వార్తలు వచ్చాయి. అయితే తాజా సమాచారం ప్రకారం ఫరియా ధమాకా సినిమాలో రవితేజ సోదరి పాత్రలో కనిపించనుంది. ఇప్పటికే కీర్తి సురేష్ లాంటి తారలు సీనియర్ హీరోలకు అక్కాచెల్లెళ్లుగా నటించేందుకు ఆసక్తి చూపుతున్నారు. ఆ జాబితాలో ఫారియా కూడా చేరిపోయిందని అంటున్నారు. పీపుల్స్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ, అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి టీజీ విశ్వప్రసాద్ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-05-31T14:55:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *